SHB tuyển dụng nhân sự cho HO (10/08/2011)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
T gửi hôm 25 rùi. kiểm tra hộp thư đã gửi thì có . ko có hồi âm từ ngân hàng, cũng ko báo lỗi từ hệ thống
ai có mail trả lời của SHB thì lên tiếng để ae bọn tớ biết đường ... đỡ chờ đợi nha !

Bạn Nhung đây phải k nhêỷ? hehe Tớ là Nhung, lớp bạn Hiền đây hehe
Thắc mắc tí, tin chính thức tuyển dụng của SHB thì vị trí nào cũng yêu cầu kinh nghiệm đầy mình mà, t chẳng dám nộp :( Chắc vì đây toàn vị trí ban Nguồn vốn, cốt cán nên đòi hỏi kinh nghiệm từ 3 => 5 năm í :-<

---------- Post added 05-08-2011 at 04:34 PM ----------

[/COLOR]
bạn đã nén file đính kèm lại chưa bạn

Có mỗi cái file excel mà phải nén àh bạn Tớ attach rồi gửi mà k thấy thư trả lời tự động đã nhận đc mail. Hix, gửi hồ sơ cho bên OceanBank cũng vậy, k thấy thư reply nên mãi cũng chẳng thấy nt báo thi hay phỏng vấn gì cả :-SS

---------- Post added 05-08-2011 at 04:34 PM ----------

[/COLOR]

Có mỗi cái file excel mà phải nén àh bạn Tớ attach rồi gửi mà k thấy thư trả lời tự động đã nhận đc mail. Hix, gửi hồ sơ cho bên OceanBank cũng vậy, k thấy thư reply nên mãi cũng chẳng thấy nt báo thi hay phỏng vấn gì cả :-SS
Bạn gửi vị trí gì ở Oceanbank đấy? NH này mới có danh sách thi và phỏng vấn GDV với kế toán thui. hix

minh cung nop dot nay lau rui ma cung ko nhan dc thu xac nhan cua ngan hàng, ma ko hieu sao nop bao nhieu ma ko ngan hang nao goi,ko biet la lỗi o dau nua,buonqua, ai cung canh ngo voi minh ko,huhu

Cũng ko hiểu SHB trả lời mail ntn, mình gửi 2 lần : 1 mail thì có reply, còn mail kia thì ko. Nó trả lời như dưới đây nè. Mà mọi người có biết cái vị trí CV kinh doanh vốn Thị trường 1 là làm cái gì ko? Mình thấy nó chả mô tả công việc gì cả.

Mail Tuyen Dung Phong NS - DT SHB to me
show details Jul 29 (7 days ago)

Cám ơn bạn đã quan tâm tới thông tin tuyển dụng của SHB. Ngân hàng SHB đã nhận được email đăng ký dự tuyển của bạn.
Hết thời gian nhận hồ sơ, trong vòng 07 ngày làm việc, bạn vui lòng theo dõi Thông báo tổ chức thi tuyển tại Website SHB: www.shb.com.vn trang Tuyển dụng/cơ hội việc làm. Ngân hàng sẽ thông báo danh sách trúng tuyển vòng sơ loại hồ sơ, lịch thi tuyển tại website SHB (hoặc thông báo lịch thi/phỏng vấn qua số điện thoại /email mà bạn đã đăng ký để liên lạc). Vui lòng đọc kỹ thông báo tuyển dụng để biết dự kiến thời gian tổ chức thi.
Mọi thông tin dự tuyển của bạn đều được SHB bảo mật.
Trân trọng cảm ơn!

Phòng Tổ chức và Nhân sự Trụ sở chính
======================================
Ngân hàng TMCP Sài Gòn- Hà Nội (SHB)
Địa chỉ : 77 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Điện thoại : (84-4) 3942 3388 * 2803, 2804, 2805, 2809
Fax : (84-4) 39410 943
Email : tuyendung@shb.com.vn
Website : www.shb.com.vn

Mail Tuyen Dung Phong NS - DT SHB
tuyendung@shb.com.vn
Show details

[FONT=&quot]
[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT][FONT=&quot]
[/FONT]

ôi...mình appy được một thời gian rồi, không thấy mail phản hồi, nhưng mà mình hỏi 1 bạn đã làm trong SHB thì thấy nói là không có mail reply tự động nên yên tâm là ok rồi huhu. KHông biết thế nào đây???

mình cũng gửi mà ko thấy có mail phản hồi. sao bạn zzz... lại nhận được ah?

Mình gửi thư đầu tiên thì Nh trả lời luôn trong ngày, thấy nó ghi là out of office với nội dung như trên, tưởng là ko nhận mail, mình lại gửi lần 2 thì lại ko thấy trả lời.
Mà các bạn ở đây có ai rõ nội dung công việc của các vị trí chuyên viên ko nhỉ? mình ko hiểu cv thị trường 1 và 2 là làm gì nữa.

mọi người cho tớ hỏi. Tớ nộp hồ sơ trực tuyến vào SHB nhưng ko thấy SHB hồi đáp là nhận được thư hay ko. mai hết hạn nộp rồi. tớ lo quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor