SHB SHB tuyển dụng Kiểm toán viên NH tại HSC Hà Nội, Lào & các chi nhánh trên toàn quốc [30.06.2016]

Các bạn thân mến, theo mình nếu sang tuần sau mà không có tin tức từ shb các bạn nên quên shb đi và thay vào đó các bạn hãy ứng tuyển vào ngân hàng khác, cơ hội bên ngoài còn rất nhiều, đừng lãng phí công sức chờ đợi và mong đợi quá nhiều vào một ngân hàng vì nếu chẳng may không đỗ các bạn sẽ vô cùng thất vọng. Hãy mạnh dạn bước đi và hãy mạnh dạn ước mơ đi, chúc các bạn sớm thành công.

Các bạn thân mến, theo mình nếu sang tuần sau mà không có tin tức từ shb các bạn nên quên shb đi và thay vào đó các bạn hãy ứng tuyển vào ngân hàng khác, cơ hội bên ngoài còn rất nhiều, đừng lãng phí công sức chờ đợi và mong đợi quá nhiều vào một ngân hàng vì nếu chẳng may không đỗ các bạn sẽ vô cùng thất vọng. Hãy mạnh dạn bước đi và hãy mạnh dạn ước mơ đi, chúc các bạn sớm thành công.
Mình cũng nghĩ thế. Số lượng chọn ở tỉnh là 1 người. HN có đông hơn thì cũng vài người. Vì vậy tỷ lệ trượt là rất cao khoảng 85%. Các bạn trẻ đừng nên quá hi vọng. Hãy nộp đơn thật nhiều nơi khác để tìm kiếm cơ hội và tránh shock.

Mình cũng nghĩ thế. Số lượng chọn ở tỉnh là 1 người. HN có đông hơn thì cũng vài người. Vì vậy tỷ lệ trượt là rất cao khoảng 85%. Các bạn trẻ đừng nên quá hi vọng. Hãy nộp đơn thật nhiều nơi khác để tìm kiếm cơ hội và tránh shock.
=)) còn nước còn tát :)) các bác lên trang shb đi, có danh sách sơ tuyển rồi các bác à ;/, 24/8 là sơ tuyển đó

t6 tuần trước mình gọi,HO nói vẫn chưa có kết quả, nói chắc chắn trong tuần này, mình có hỏi thêm khu vực hà nội lấy bao nhiêu chỉ tiêu, anh ấy trả lời là khoảng dưới 10, nếu các bạn muốn hỏi cứ gọi số này 3822.3838 ext 2828, anh ấy thoải mái, trả lời nhiệt tình ấy mà,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên