SHB SHB tuyển dụng CV Hỗ trợ tín dụng tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [30.11.2015]

Vấn đề là bạn ko đủ tiêu chuẩn qua vòng hồ sơ. Trong 1 năm shb chi to chuc thi tuyen tap trung 1 lan. Còn các đợt tuyển lẻ chỉ pv 2 vòng. Chi nhánh mình thường đăng tuyển. Lần nào cũng có những bạn đạt hồ sơ tới pv và được tuyển. Shb đang mở rộng chi nhánh và nhiều phòng giao dịch mới. Nhu cầu tyển dụng còn rất nhiều. Bạn nên coi lại cv của mình chứ ko nên phán như vậy nha ==
vì mình thấy đăng ngày hết hạn rồi sau đoa nó lại gia hạn thêm.chả nhẽ có những vị trí mà shb lại tuyển quanh năm cho cùng 1 khu vực như vậy. Còn cv của mình chắc k có vấn đề đâu vì mình cũng nộp nhiều nơi rồi và họ cũng có gọi trong đó có cả Shb.

các anh chị có thể chia sẻ thêm về mức lương trung bình của cv hỗ trợ kh tại SHB đc k ạ???

có bạn nào được gọi chưa vậy? mình đợi mãi ko thấy j, lo ko qua dc vòng hồ sơ mất

Bác nào chia sẻ giúp em lương thưởng và MT làm việc được không ạ. Em cảm ơn nhiều

Vấn đề là bạn ko đủ tiêu chuẩn qua vòng hồ sơ. Trong 1 năm shb chi to chuc thi tuyen tap trung 1 lan. Còn các đợt tuyển lẻ chỉ pv 2 vòng. Chi nhánh mình thường đăng tuyển. Lần nào cũng có những bạn đạt hồ sơ tới pv và được tuyển. Shb đang mở rộng chi nhánh và nhiều phòng giao dịch mới. Nhu cầu tyển dụng còn rất nhiều. Bạn nên coi lại cv của mình chứ ko nên phán như vậy nha ==

thế để tôi nói cho bạn hay nhé. vị trí này tuyển thật hay ko thì ko rõ nhưng từ 1 năm trở lại đây vị trí này luôn đăng tin chi nhánh thì giống hệt và phỏng vấn thì hầu như các sếp hỏi dò tình hình lương lậu các ngân hàng khác thế nào. chỉ tiêu ra sao nhé rất nhiều thứ để khai thác và PR những b nào làm nhân sự chắc hiểu rõ nhất.
P/s có chỉ tiếu nhé khoảng dăm sáu tỷ (1 người pv cho hay :)

thế để tôi nói cho bạn hay nhé. vị trí này tuyển thật hay ko thì ko rõ nhưng từ 1 năm trở lại đây vị trí này luôn đăng tin chi nhánh thì giống hệt và phỏng vấn thì hầu như các sếp hỏi dò tình hình lương lậu các ngân hàng khác thế nào. chỉ tiêu ra sao nhé rất nhiều thứ để khai thác và PR những b nào làm nhân sự chắc hiểu rõ nhất.
P/s có chỉ tiếu nhé khoảng dăm sáu tỷ (1 người pv cho hay :)
back mà cũng ép chỉ tiêu chán nhỉ :D

Có bác nào được gọi chưa a? :( thấy lại đăng tuyển vị trí này ở khu vực phía Nam rồi....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên