SHB SHB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính tháng 8/2012 [23.08.2012]

Hix, có người được gọi đi phỏng vấn vòng hồ sơ rùi :(. Nhưng mà chưa thấy chuyên viên QHKH nào được gọi nhỉ, có thế họ gọi những vị trí yêu cầu kinh nghiệm trước, hi vọng là thế :(

minh cung ung tuyen vi tri do ma chua thay gi, hoi hop tiep vay :-s
Pm: ban nao co nhu cau mua vec thu dong cong so, chat lieu va kieu dang mien che thi cho minh dia chi mail minh gui mau cho nhe, gia ca re bat ngo luon.

có người được gọi pv rồi ah :( buồn, lại tiếp tục hóng và chờ đợi, mình cũng nộp QHKsowbeen tin SHB tuyển chuyên viên call Center có bạn bảo bạn đc đi pv QHKH đợt tuyển này :(

hjx, chờ dài cổ, tưởng mỗi m bị trượt hsơ, hóa ra còn có nhiều người đặt gạch chờ cùng :))

Theo như cập nhật ở đây thì có vẻ chưa có bạn QHKH nào được gọi hay sao ý nhỉ? Ai ai cũng rất chi là sốt ruột nên có j các bạn nhớ cập nhật sớm nha

Hôm qua thấy mọi người đi pv Chi Nhánh Thăng long, Hôm nay lại thấy rõ đông đi pv Tái Thẩm định, theo tớ nghĩ là PV vị trí có kinh nghiệm trước, vì ko có vòng test mà là pv luôn. Bạn tớ chưa có Kn gì vẫn đc gọi tái Thẩm định :))
Hy vọng sẽ đc gặp mọi ng ở SHB ;), may mắn nhé :d

chuyên viên phân tích kinh tế và nghiên cứu thị trường - đã có ai đc gọi pv vị trí này chưa? hix chờ dài cổ mà k thấy gì nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,013
Thành viên mới nhất
janesaddictionm
Back
Bên trên