SHB thông báo tuyển dụng nhân sự Tháng 10 - Đơn vị Kinh doanh SHB

hôm nay mình đi pv vòng 2, sau vòng 1 họ chọn ra 3 người còn lại. Vào pv mà mình run quá trả lời lung tung hết. Mà toàn những câu đơn giản, cuối cùng để mất điểm. Thất vọng quá các cậu à. huhu

Mình cũng pv v2 rùi. Hỏi nhìu về tình hình thị trg thực tế bạn ứng tuyển và kế hoạch thực hiện. Các chị pv ko mún nói chung chung mà mún ứng viên tl thực tế phù hợp với địa bàn mình làm. Mình cũng đã đc phòng HCNS HO điện check lại thông tin do mình từng làm 3 năm NH. Chẳng bít đó là dấu hiệu đỗ hay chưa nữa?

Có bạn nào pv ngày 3/11 có kq chưa, sốt ruột quá các bạn à, sau khi pv hôm 3/11 xong hôm sau có chị ở hội sở gọi hỏi lại mức lương trong bảng thông tin ứng viên ( mình ghi là 6 chai :D) ko biết là quá cao hay quá thấp nữa, mà đến h này vẫn chưa nhận feedback gì nữa.

Có bạn nào pv ở đà nẵng vị trí QHKHDN hôm thứ 7 (8/11) ko?đợi mãi mà chưa thấy có kết quả,ko biết bị tạch ko:(

Mình cũng pv v2 rùi. Hỏi nhìu về tình hình thị trg thực tế bạn ứng tuyển và kế hoạch thực hiện. Các chị pv ko mún nói chung chung mà mún ứng viên tl thực tế phù hợp với địa bàn mình làm. Mình cũng đã đc phòng HCNS HO điện check lại thông tin do mình từng làm 3 năm NH. Chẳng bít đó là dấu hiệu đỗ hay chưa nữa?
bạn ơi, bạn cho mình xin số của bên nhân sự HO ko bạn? mình muốn hỏi vài thông tin mà hôm trước lại ko lưu nên mất số bên nhân sự rùi T.T

Hạn mới nộp hồ sơ là 14/11, đã có bạn nào ở HN được gọi chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên