SHB thông báo tuyển dụng nhân sự Tháng 10 - Đơn vị Kinh doanh SHB

Các bạn cho mình hỏi chỗ Mã số dự tuyển điền như thế nào vậy?

Sao k lần nào mình nộp có email phản hồi hết vậy ta, tiêu đề email giống như tiêu đề file đính kèm luôn hay sao bạn?
lần trc mình nộp gdv ko có mail phản hồi nhưng vẫn đc gọi đi pv nhé,do bận quá ko đi đc.lần này lại nộp có mail nhưng chưa thấy đc gọi.hic

Lần tháng 10 tớ nộp có mail phản hồi nhưng không được gọi, lần này nộp thì không có mail phản hồi và chưa thấy gọi :( Hic, liệu có nên gửi lại không nhỉ? :(

Lần tháng 10 tớ nộp có mail phản hồi nhưng không được gọi, lần này nộp thì không có mail phản hồi và chưa thấy gọi :( Hic, liệu có nên gửi lại không nhỉ? :(
Bình thường nếu hồ sơ được chọn thì phòng nhân sự của chi nhánh sẽ gọi điện trực tiếp cho các bạn báo cho mình thời gian và địa điểm phỏng vấn mà ! Hay bây giờ lại khác nhĩ ?

Bên nhân sự sẽ gọi điện phỏng vấn nhé :3 Sau đó nếu đỗ chi nhánh sẽ gọi điện đi làm. T đỗ rồi :x Mừng quá :x
Cậu ơi, cậu nộp bao lâu thì được gọi, không test mà pv luôn hả cậu, chúc mừng cậu nhé. Tớ cũng yêu SHB lắm, mong được trở thành một phần của SHB nà :)

Cậu ơi, cậu nộp bao lâu thì được gọi, không test mà pv luôn hả cậu, chúc mừng cậu nhé. Tớ cũng yêu SHB lắm, mong được trở thành một phần của SHB nà :)
T nộp hồ sơ khoảng 5 ngày sau thì được gọi, xong phỏng vấn 1 lần ở hội sở, sau đó 1 tuần thì gọi đi làm đó :) Cố lên c ạ, t thấy SHB tuyển nhiều mà :)

T nộp hồ sơ khoảng 5 ngày sau thì được gọi, xong phỏng vấn 1 lần ở hội sở, sau đó 1 tuần thì gọi đi làm đó :) Cố lên c ạ, t thấy SHB tuyển nhiều mà :)
Ayza, tớ không được gọi lâu như vậy chắc là tạch hồ sơ rồi ư? :( Tớ có nên lập một mail khác gửi lại không nhỉ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên