SHB thông báo tuyển dụng nhân sự Tháng 10 - Đơn vị Kinh doanh SHB

hix khi chiều đang lơ mơ ngủ, dt máy bàn gọi, cứ nghĩ của trung tâm tiếng anh nơi mình học cơ, hóa ra chị nhân sự bên SHB gọi đi phỏng vấn. Mình té ngửa ra hỏi lại: chị gọi có nhầm người ko? (Vì mình nộp hôm 20/7 lận) @@ Đến giờ gần 4 tháng mà họ mới kêu mình đi PV @@ sáng mai 11h lên chi nhánh. chả biết sao nữa. Mà lo quá :(((((((((((( có ai ở Vinh ko??

hix khi chiều đang lơ mơ ngủ, dt máy bàn gọi, cứ nghĩ của trung tâm tiếng anh nơi mình học cơ, hóa ra chị nhân sự bên SHB gọi đi phỏng vấn. Mình té ngửa ra hỏi lại: chị gọi có nhầm người ko? (Vì mình nộp hôm 20/7 lận) @@ Đến giờ gần 4 tháng mà họ mới kêu mình đi PV @@ sáng mai 11h lên chi nhánh. chả biết sao nữa. Mà lo quá :(((((((((((( có ai ở Vinh ko??
mai cậu pv vị trí gì thế?

@KiChii 1 tuần sau ngta gọi bạn đi làm lun hả, chứ hok phải họ thông báo đậu rùi thỏa thuận lương thưởng, ok rùi mình hẹn ngày đi làm hả bạn...làm lun tưc thì z hả
Thì hôm đầu tiên đến sẽ kí hợp đồng ý :) Nói chung là lương thưởng cũng k phải deal nhiều mà c :D

Thì hôm đầu tiên đến sẽ kí hợp đồng ý :) Nói chung là lương thưởng cũng k phải deal nhiều mà c :D
Cậu ơi, đúng một tuần sau là cậu đc chi nhánh gọi đi làm à? Thích thế :D
Cậu có phải có thời gian học việc, thử việc ko?
Chi nhánh cậu ở đâu thế?

mình đã đi pv tại chi nhánh Nghệ an khi sáng xong. Nói qua cho các bạn biết tí. Khi sáng ở chỗ mình có 10 người đến pv, do 2 chị ở chỗ hội sở pv mình qua tivi :) thêm 2 anh ở chi nhánh ngồi cạnh hỏi nữa. Đối với người đã có kinh nghiệm thì họ hỏi sâu về nghiệp vụ, còn đối với SV mới ra trường chưa có kinh nghiệm thì chủ yếu là hỏi hiểu biết về vị trí mình xin việc và các mối quan hệ đồng thời cách thiết lập, duy trì, tạo dựng các mối quan hệ đó. Có bạn ngồi hỏi lâu mà có bạn mới vào tí là thấy ra rồi. Hỏi rất xoáy, mình sơ sểnh tí là họ bắt thóp liền -_- không biết chỗ các bạn thế nào, chỗ mình hội sở chọn danh sách ứng viên rồi gửi xuống chi nhánh nhé.

Có bạn nào được gọi pv chiều nay, 8/11 tại HP ko, mình đc hẹn 4h,nhg lúc đến thấy đóng cửa r, mà hnay t7 có lẽ NH nghỉ các bạn nhỉ, có lẽ mình nghe nhầm quá, gọi lại vào sdt của NH thì báo hết giờ giao dịch r, có bạn nào chung tình trạng vs mình hem ???

Có ai biết vị trí thẩm định bên SHB là làm gì không? lương lậu thế nào? không biết có áp lực chỉ tiêu không nhỉ? thanks các bạn :)

mình đã đi pv tại chi nhánh Nghệ an khi sáng xong. Nói qua cho các bạn biết tí. Khi sáng ở chỗ mình có 10 người đến pv, do 2 chị ở chỗ hội sở pv mình qua tivi :) thêm 2 anh ở chi nhánh ngồi cạnh hỏi nữa. Đối với người đã có kinh nghiệm thì họ hỏi sâu về nghiệp vụ, còn đối với SV mới ra trường chưa có kinh nghiệm thì chủ yếu là hỏi hiểu biết về vị trí mình xin việc và các mối quan hệ đồng thời cách thiết lập, duy trì, tạo dựng các mối quan hệ đó. Có bạn ngồi hỏi lâu mà có bạn mới vào tí là thấy ra rồi. Hỏi rất xoáy, mình sơ sểnh tí là họ bắt thóp liền -_- không biết chỗ các bạn thế nào, chỗ mình hội sở chọn danh sách ứng viên rồi gửi xuống chi nhánh nhé.
Mình thi ở HY cũng giống như bạn. Mình thi hỗ trợ nhưng các anh chị ấy bảo nên sang QHKH, chả biết có được không nữa :(. Mà Pv thế này còn phải test hay pv vòng nữa không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên