SHB thông báo tuyển dụng nhân sự Tháng 10 - Đơn vị Kinh doanh SHB

Ô,đợt này còn chưa đến ngày hết hạn,mình còn chưa đc gọi đi thi mà sao nhiều người đã đi pv rồi thế :eek:

Nộp có email phản hồi k vậy cả nhà, mình nộp nhiều lần lắm rồi mà chưa thấy lần nào đc gọi đi thi cả :(

mình nộp xong có mail phản hồi nhé.cơ mà cũng chưa thấy dt pv gì hết.các bạn đc di pv sốt ruột ghê.mình nộp quảng ninh
Sao k lần nào mình nộp có email phản hồi hết vậy ta, tiêu đề email giống như tiêu đề file đính kèm luôn hay sao bạn?

Đã pv rồi mn nhé! Cũng chỉ hỏi kinh nghiệm bản thân và những điểm mạnhcuar bản thân phù hợp với vtri tuyển dụng. Sẽ p đơt 2 nữa.

Chào các bạn,
Hiện tại SHB cũng đang trong tình trạng thiếu nhân sự. Do đó việc tuyển dụng diễn ra thường xuyên là chuyện bình thường nhé :)
Theo mình được biết thì hiện tại khi các bạn muốn nộp vào SHB thì yêu cầu của Nhân sự SHB cơ bản là phải được bằng Đại học từ loại Khá trở lên nhé (đối với các vị trí chuyên viên). Do đó có một số bạn chưa được gọi phỏng vấn cũng vì lí do trên. (nhưng điều đó cũng không áp dụng với người đã có kinh nghiệm nhé ^^)
Còn việc lương thì bên bộ phận KHDN thì nói chung mức lương hiện tại cũng khá ổn so với các ngân hàng ( đâu đó tầm từ 7 triệu - 9 triệu hen ) nhưng môi trường làm việc đối với mình là khá ổn :)
Chúc mọi người may mắn trong đợt tuyển dụng này !
Thân !

Chào các bạn,
Hiện tại SHB cũng đang trong tình trạng thiếu nhân sự. Do đó việc tuyển dụng diễn ra thường xuyên là chuyện bình thường nhé :)
Theo mình được biết thì hiện tại khi các bạn muốn nộp vào SHB thì yêu cầu của Nhân sự SHB cơ bản là phải được bằng Đại học từ loại Khá trở lên nhé (đối với các vị trí chuyên viên). Do đó có một số bạn chưa được gọi phỏng vấn cũng vì lí do trên. (nhưng điều đó cũng không áp dụng với người đã có kinh nghiệm nhé ^^)
Còn việc lương thì bên bộ phận KHDN thì nói chung mức lương hiện tại cũng khá ổn so với các ngân hàng ( đâu đó tầm từ 7 triệu - 9 triệu hen ) nhưng môi trường làm việc đối với mình là khá ổn :)
Chúc mọi người may mắn trong đợt tuyển dụng này !
Thân !
hy vong mjnh gap may

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy