SeABank tuyển nhân sự làm tại Vĩnh Phúc, Hà Nội, Đà Nẵng, Nha Trang [30/04/2012]

• Bắt đầu Bắt đầu hungviet
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

hungviet

Founder
Ngân hàng Đông Nam Á (SeABank) cần tuyển nhân sự để vào làm tại Vĩnh Phúc, Hà Nội, Đà Nẵng, Nha Trang. Thời gian nhận hồ sơ đến trước 17h ngày 30/04/2012 (Ưu tiên ứng viên nộp hồ sơ sớm và SeABank sẽ chủ động tổ chức thi tuyển khi có đủ lượng hồ sơ cần thiết).

Các vị trí tuyển dụng: Phó phòng Pháp chế; Chuyên viên chính Văn phòng HĐQT; Trưởng phòng Khách hàng cá nhân; Trưởng phòng Quản trị & Hỗ trợ hoạt động; Trưởng nhóm Giao dịch viên; Chuyên viên Quản lý Quan hệ khách hàng cá nhân; Giao dịch viên; Chuyên viên IT; Lập trình viên Corebanking; Lập trình viên Mobile; Lập trình viên .NET, Sharepoint; Ứng viên hãy click vào đây để biết chi tiết về mô tả, yêu cầu riêng và nơi làm việc của từng vị trí tuyển dụng.

Yêu cầu chung: Nam/Nữ, ngoại hình khá, giao tiếp tốt; Tốt nghiệp đại học chính quy trở lên chuyên ngành Kinh tế, Tài chính, Ngân hàng, Luật; Ưu tiên ứng viên có khả năng giao tiếp bằng Tiếng Anh.

Hồ sơ dự tuyển: Mẫu đơn dự tuyển được ghi đầy đủ nội dung, có kèm ảnh (Ứng viên quan tâm hãy click vào đây để tải bản mẫu của SeABank); Bản sao các văn bằng, chứng chỉ có liên quan (không cần công chứng).

Lưu ý: Ứng viên không thêm bớt cột, dòng thay đổi định dạng của mẫu đơn dự tuyển và chỉ nhận mẫu đơn dự tuyển bằng file excel. Cách thức đặt tên mẫu đơn dự tuyển: Họ Tên_Vị trí_Địa điểm.

Hình thức nộp hồ sơ:
Ứng viên có thể nộp hồ sơ qua đường tuyển dụng trực tuyến (Ứng viên hãy click vào đây để tạo và gửi hồ sơ trực tuyến); Hoặc gửi tới email:
  • Khu vực Hà Nội: Đối với vị trí Phó phòng Pháp chế và Chuyên viên chính Văn phòng HĐQT gửi tới hộp thư: ; Đối với vị trí Trưởng phòng Khách hàng cá nhân gửi tới hộp thư:; Đối với vị trí Chuyên viên IT, Lập trình viên Corebanking, Lập trình viên Mobile và Lập trình viên .NET, Sharepoint gửi tới hộp thư: thuy.nt3@seabank.com.vn;
  • Khu vực Nha Trang: Gửi tới hộp thư: phuong.kl@seabank.com.vn;
  • Khu vực Vĩnh Phúc: Gửi tới hộp thư: mai.pp@seabank.com.vn; Đặc biệt, SeABank khuyến khích ứng viên nộp hồ sơ qua Email;

Mọi người ơi cho tớ hỏi vị trí "Chuyên viên phát triển kinh doanh (sản phẩm trả lương qua tài khoản)" cụ thể là làm những gì thế?

Mọi người ơi cho tớ hỏi vị trí "Chuyên viên phát triển kinh doanh (sản phẩm trả lương qua tài khoản)" cụ thể là làm những gì thế?
Đọc như vậy rồi mà ko hiểu bạn!! là mở rộng và tìm kiếm khách hàng sử dụng thẻ ATM mà có trả lương qua tài khoản ngân hàng ah!!

Các ngân hàng đều yêu cầu điền theo form thì các ứng viên không có cơ hội được sáng tạo cho CV của mình rồi. Ở Hà Nội không tuyển CRM nhỉ?

có nghĩa là tìm kiếm, thuyết phục các DN thanh toán lương qua thẻ ATM của Ngân hàng ý bạn à

Sao to dien day du theo mau roi ma ko gui dc nhi? Ma muc email ko viet day du ten mail cua minh moi la chu :((.

Mình không biết dán ảnh vào hồ sơ để gửi qua mail như thế nào cả? Ai chỉ cho mình với!!!

Mình muốn nộp hồ sơ ở Đà Nẵng thì phải gửi mail vào địa chỉ nào đây mọi người? Sao chẳng thấy địa chỉ mail cho Đà Nẵng hichic

Back
Bên trên