nếu cv của e đạt thì khả năng được test rất cao nha, nếu test đạt thì 3 ngày có kết quả đi pv, pv đạt thì 1 ngày đi ký offer
cho em hỏi chút hết 31/5 thì ngân hàng mới lọc hồ sơ ạ? hay là sao ạ? em nộp cv hôm 22/5 mà không thấy có mail trả lời?

cho em hỏi chút hết 31/5 thì ngân hàng mới lọc hồ sơ ạ? hay là sao ạ? em nộp cv hôm 22/5 mà không thấy có mail trả lời?
vậy thì đợi hết 31 đi e, nếu cv e tốt thì sẽ gọi e đi test ngay thôi và các bước như a nói
p/s khu vực tphcm còn nơi khác a k rõ nha.

2 vòng PV chứ nhỉ. Quan trọng là PV 1 thôi, lần 2 là đỗ chắc rồi

Em đọc thấy các vị trí QHKH đều yêu cầu kinh nghiệm, vậy k có kinh nghiệm nộp có bị loại ngay vòng hồ sơ không ạ? Em thấy nhiều ngân hàng đều nhận hồ sơ sinh viên mới ra trường, sao SeA lại yêu cầu cao thế nhỉ?

mình thi 3 vòng hồi đầu cuối tháng 3 và giữa tháng 4, qua đc bài thi với phỏng vấn trên trung tâm đào tạo SB còn về CN phỏng vấn thì trượt :(:(o_Oo_O

Hôm bạn pv có kết hợp test luôn ko zậy :)
mình test 1b sau 3 hay 4 ngày gì đó báo lên pv, pv xong thì có kết quả sau 1 ngày ở cmt8
mình thi 3 vòng hồi đầu cuối tháng 3 và giữa tháng 4, qua đc bài thi với phỏng vấn trên trung tâm đào tạo SB còn về CN phỏng vấn thì trượt :(:(o_Oo_O
sao b test nhiều vậy, mình chỉ 1 test 1 pv thôi

Em đọc thấy các vị trí QHKH đều yêu cầu kinh nghiệm, vậy k có kinh nghiệm nộp có bị loại ngay vòng hồ sơ không ạ? Em thấy nhiều ngân hàng đều nhận hồ sơ sinh viên mới ra trường, sao SeA lại yêu cầu cao thế nhỉ?
k nhất thiết là phải có kinh nghiệm lĩnh vực ngân hàng,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back