SeABank SeABank tuyển dụng Nhân sự tuần 3 - tháng 9/2012 [14.10.2012]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có nộp ngân hàng nào đâu,mới nộp Sea hôm qua đó mà ko nộp đc,hix,éo le
sao nộp có thằng sea thôi ah? Thấy ngân hàng tuyển nhiều mà. Nó nói có kinh ngiệm mình chưa có cũng chơi luôn
thằng sea mọi người nói nó bèo nhèo nhưng đợt trước mình nộp, nó reply lại liền. Là thế này "CHỊ KHÔNG MỞ ĐƯỢC FILE CỦA EM (MÌNH NÉN VÀ CHUYỂN THÀNH PDF HẾT) EM HÃY GỬI LẠI CHO CHỊ FILE KHÁC NHA" sau này được gọi đi thi. :) Cũng lịch sự đó chứ

sao nộp có thằng sea thôi ah? Thấy ngân hàng tuyển nhiều mà. Nó nói có kinh ngiệm mình chưa có cũng chơi luôn
thằng sea mọi người nói nó bèo nhèo nhưng đợt trước mình nộp, nó reply lại liền. Là thế này "CHỊ KHÔNG MỞ ĐƯỢC FILE CỦA EM (MÌNH NÉN VÀ CHUYỂN THÀNH PDF HẾT) EM HÃY GỬI LẠI CHO CHỊ FILE KHÁC NHA" sau này được gọi đi thi. :) Cũng lịch sự đó chứ
còn bây giờ inbox của nó đầy,nộp ko đc nữa thì sao đây?nộp đi đâu bây giờ?thế mà bảo khuyến khích nộp qua email

- - - Updated - - -

còn bây giờ inbox của nó đầy,nộp ko đc nữa thì sao đây?nộp đi đâu bây giờ?thế mà bảo khuyến khích nộp qua email

ngân hàng này và HDbank có vẻ tuyển lien tục các vị trí giống nhau ấy nhỉ
Chẳng nhẽ mức độ đào thải của ngân hàng này thuộc hàng TOP à
Hic, sợ quá , sợ quá :((
Mình mới quay lại thi vài ngân hàng, dù đã tốt nghiệp đc 1 năm rồi, có bất lợi gì k nhỉ

Nộp theo hình thức nào đây các bạn ui? qua mail có đc rep lại không? Hay nộp trực tiếp cho chắc ăn
mà mình nộp từ đầu tháng 9 chưa thấy thông báo gì.Đã tuyển mới à? hic

- - - Updated - - -

Nộp theo hình thức nào đây các bạn ui? qua mail có đc rep lại không? Hay nộp trực tiếp cho chắc ăn
mà mình nộp từ đầu tháng 9 chưa thấy thông báo gì.Đã tuyển mới à? hic

chỉ việc sent FORM ứng tuyển rồi ngồi đợi. Nó gọi thi hay k thì hên xui

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bon chen 1 phát với cả nhà...thát nghiệp thế này chết mất thôi..bố mẹ thì suốt ngày gọi điện kêu về, mà về thì cũng thất nghiệp:(

- - - Updated - - -

Ôi, thảo nào mình nộp qua mail mà chẳng thấy reply gì cả. Hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên