SeABank Tuyển dụng Nhân sự cho Trung tâm thẻ Hội sở - 04/2012 [14.05.2012]

mọi người ơi, mình vừa đc 1 chị bên seabank gọi điện hẹn chiều mai lên pv. Mình vui quá nên quên mất địa điểm pv, chỉ nhớ là trên đường Ngô Quyền.. mọi ng có ai biết thì bảo mình với

mọi người ơi, mình vừa đc 1 chị bên seabank gọi điện hẹn chiều mai lên pv. Mình vui quá nên quên mất địa điểm pv, chỉ nhớ là trên đường Ngô Quyền.. mọi ng có ai biết thì bảo mình với
bạn ơi?bạn ứng tuyển ở vị trí gì vậy? bạn học năm cuối hay ra trường rồi? chúc mừng bạn nhé

hôm trước mềnh apply vào qhkh cá nhân, từ hôm 10/04 cơ, mới chỉ lên pv thôi mà, còn gian nan lắm .. bạn nào biết địa chỉ share cho mềnh phát nhé, thanks

@nguyenthitrangnhung: Nếu hồ sơ của bạn không đủ tiêu chuẩn theo yêu cầu công việc của họ thì nộp cả chục tỉ lần cũng thế thôi.
Ngày trước khi ứng tuyển vô NH này mình chỉ gửi bản thông tin ứng viên (theo mẫu) và thư xin việc (Viết trực tiếp trong email) sau đó gọi đi phỏng vấn. Sau đó khi có kết quả và thông báo nhận việc thì các hồ sơ khác mới bổ sung thêm thôi.

Nộp hồ sơ qua mạng, SB vẫn nhận đầy đủ thông tin hồ sơ của các bạn (Dù chưa có phần trlời mail tự động).
SB luôn tạo điều kiện tốt nhất cho các ứng viên.

Được seabank gọi đi thi vị trí chuyên viên tra soát, mà tớ chả biết thi nghiệp vụ thì thi những cái gì nhỉ các bác

Mình cũng được gọi đi thi vị trí hạch toán hạch toán nghiệp vụ thẻ mà mình ko bít thi môn gì,hic.

Hôm nay đi thi, biết trước là mình bị tạch nhưng vẫn muốn thử sức, thử xong thì ko còn gì để nói, kết quả đã được tính trước

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên