SeABank Tuyển dụng Nhân sự cho Trung tâm thẻ Hội sở - 04/2012 [14.05.2012]

binhminhcodon

Verified Banker
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank là một trong những ngân hàng có mặt sớm nhất tại Việt Nam với vốn điều lệ hiện nay lên đến 5335 tỷ đồng và quy mô nhân sự trên 2000 người. Trong quá trình phát triển, SeABank luôn nỗ lực để mang đến cho khách hàng các sản phẩm dịch vụ tốt nhất, hướng tới mục tiêu trở thành ngân hàng bán lẻ tiêu biểu tại Việt Nam.

Hiện nay, SeABank đang có nhu cầu tuyển dụng nhân sự tại Trung tâm thẻ Hội sở, để biết thông tin chi tiết , xin vui lòng click vào đây.

Yêu cầu về hồ sơ dự tuyển:

• Mẫu đơn xin dự tuyển tải về từ website: www.seabank.com.vn (yêu cầu kèm ảnh).
  • Bản sao các văn bằng, chứng chỉ có liên quan (không cần công chứng).

Phương thức nộp hồ sơ:

Chú ý:
Click vào đây để Download mấu đơn tuyển dụng của SeABank bằng tiếng Việt
Đối với các vị trí quản lý từ Phó phòng trở lên và các vị trí Trợ lý, Thư ký, Quản lý rủi ro bắt buộc phải gửi Mẫu đơn tuyển dụng bằng tiếng Anh.

Thời hạn nhận hồ sơ: Trước 17h ngày 14/05/2012, ưu tiên hồ sơ nộp sớm, Ngân hàng sẽ chủ động tổ chức sơ tuyển khi có đủ lượng hồ sơ cần thiết.

Mình nộp NH này qua mail cả tỉ lần rồi mà ko có mail xác nhận. Nên cho mình hỏi nhé : Phải nộp đơn ứng tuyển + bản scan các văn bằng chứng chỉ đúng không nhỉ? Vậy là có 5 file, có nén lại ko hay gửi rời 5 file

Mình nộp NH này qua mail cả tỉ lần rồi mà ko có mail xác nhận. Nên cho mình hỏi nhé : Phải nộp đơn ứng tuyển + bản scan các văn bằng chứng chỉ đúng không nhỉ? Vậy là có 5 file, có nén lại ko hay gửi rời 5 file

mình cũng vậy, có khi nộp bản cứng cho chắc ăn

thế bạn ơi. phải nộp những cái như chứng chỉ, thì fải scan à bạn?nộp trực tiếp thì nộp tại đâu?

---------- Post added 16-04-2012 at 10:10 PM ----------

mình thấy tòan tuyển ĐH CHính quy, m học dân lập chỉ có STT 1, 7, 8 là k yêu cầu, nhưng lại yêu cầu kinh nghiệm, vừa ra trường như bọn m chắc k có cơ hội rùi. bạn nào bít có NH nào đang tuyển mà k yêu cầu ĐH Chính QUy k?

mình cũng vậy, có khi nộp bản cứng cho chắc ăn

nhưng có thấy ghi địa chỉ nộp bản cứng đâu bạn ơi, nộp thì mộp ở đâu thế bạn

---------- Post added 17-04-2012 at 02:28 AM ----------

bạn ko nộp trực tuyến ah, gửi xong là có xác nhận lun mà, nên nén lại chứ bạn lỡ may tải nhiều nó vào spam lun thì sao, đây là lần nộp đầu tiên ko bít có được gọi ko nữa, hix nghe cái ngân hàng này bạn mình nộp mấy lần mà chưa được gọi mà bạn ấy học HVNH, hơi nản nhưng mà vẫn nộp.

Chỉ có 2 phương thức nộp hồ sơ thui, mình có nên đi nộp trực típ ko nhỉ?ai cho mình ý kiến với.

Nộp đi các bác. mình trước cũng có nộp Sea qua mail và được gọi đi thi. Chỉ tôi thi hỏi chuối quá, nói chung họ yêu cầu mình phải biết làm việc rồi, có kinh nghiệm rồi.

mã số dự tuyển điền cái gì vào nhỉ, tìm mãi ko có

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back