SeABank Seabank tuyển dụng nhân sự các chi nhánh phía Nam tuần 1 - tháng 4/2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
B

badday03

Guest
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank là một trong những ngân hàng có mặt sớm nhất tại Việt Nam với vốn điều lệ hiện nay lên đến 5335 tỷ đồng và quy mô nhân sự trên 2000 người. Trong quá trình phát triển, SeABank luôn nỗ lực để mang đến cho khách hàng các sản phẩm dịch vụ tốt nhất, hướng tới mục tiêu trở thành ngân hàng bán lẻ tiêu biểu tại Việt Nam.
Hiện nay, SeABank đang có nhu cầu tuyển dụng nhân sự tại các chi nhánh khu vực phía Nam, để biết thông tin chi tiết yêu cầu cho từng vị trí, xin vui lòng click vào đây.

Yêu cầu về hồ sơ dự tuyển:

Phương thức nộp hồ sơ:
Gửi về hộp thư: tuyendung.mn@seabank.com.vn

Nộp hồ sơ trực tuyến tại trang web:
www.seabank.com.vn (khuyến khích ứng viên nộp hồ sơ qua Email).
Thời hạn nhận hồ sơ: Trước ngày 30/04/2013.
Ưu tiên hồ sơ nộp sớm, Ngân hàng sẽ chủ động tổ chức thi tuyển khi có lượng hồ sơ cần thiết.

Lưu ý: Tiêu đề email (subject) và tên file hồ sơ dự tuyển (trùng tên tiêu đề email) được viết tiếng Việt không dấu theo thứ tự như sau: Địa điểm làm việc _ Tên vị trí ứng tuyển _ Họ và tên ( Ví dụ: Hanoi_CVQLQHKHCN_Nguyen Thi A ).

Chỉ những hồ sơ qua vòng sơ loại mới được mời dự thi. Hồ sơ đã nộp không trả lại.

Ngân hàng khẳng định không thu của ứng viên bất kỳ chi phí nào trong việc tuyển dụng.

hết MB giờ đên Seabank tuyển rồi. hôm trước bác Hòe bảo nhu cầu năm nay là 20000 nv ko biết thế nào nữa

cho em hỏi là mình ứng tuyển nộp phiếu thông tin hay là nộp luôn bản scan văn bằng nữa

- - - Updated - - -

cho em hỏi là mình ứng tuyển nộp phiếu thông tin hay là nộp luôn bản scan văn bằng nữa,nếu nộp qua mail

hức, mình cằng chuẩn bị ra trường mà thấy tuyển nhiều thế này đến lúc có bằng rồi ko biết ngân hàng lúc đó còn nhu cầu tuyển nữa ko? ^^

mình cũng giống bạn nè, đang năm cuối mà thấy NH tuyển hoài thấy rầu quá phải chi đợi tháng 8 rồi tuyển cho sv đc thi thố cho biết đó biết đây

cho em hỏi là mình ứng tuyển nộp phiếu thông tin hay là nộp luôn bản scan văn bằng nữa

- - - Updated - - -

cho em hỏi là mình ứng tuyển nộp phiếu thông tin hay là nộp luôn bản scan văn bằng nữa,nếu nộp qua mail

Thắc mắc giống bạn đây...!

mình định nộp hồ sơ, nhưng k biết được nợ bằng không nhỉ, mình chưa ra trường

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88