SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội, Thái Nguyên, Vĩnh Phúc, Thanh Hóa [15.09.2013]

hnay t đã thi viết và pv vòng 3 rồi. ^^ thi viết có kq luôn trên máy mà. HÔm qua có 27 bạn pv sơ tuyển và 6 bạn hôm nay thi viết. ^^ t cũng pv luôn vòng 3 khi thi viết xong và được hẹn 1,2 hôm nữa ra chi nhánh. Lần này tuyển 1 mạng ở chi nhánh tại Cầu Giấy.

hnay t đã thi viết và pv vòng 3 rồi. ^^ thi viết có kq luôn trên máy mà. HÔm qua có 27 bạn pv sơ tuyển và 6 bạn hôm nay thi viết. ^^ t cũng pv luôn vòng 3 khi thi viết xong và được hẹn 1,2 hôm nữa ra chi nhánh. Lần này tuyển 1 mạng ở chi nhánh tại Cầu Giấy.
như vậy là cậu pass rùi hả,mà tưởng bạn Trang đi làm liên Việt rùi ^^.

Có bạn nào được gọi đi phỏng vấn 2h20 chiều mai ở Sea bank Dịch Vọng k vậy nhỉ :(

pv vòng cuối đấy b ah , nhà xa wa' đi lên tận dịch vọng cũng ngại , lại còn phải xin nghỉ :( k bit nên vui hay nên buồn >"<

- - - Updated - - -

mà lần này tuyển có 1 ng thì chắc j đến lượt mình @@

Chị ơi, phỏng vấn người ta hỏi những gì thế ạ, có hỏi nghiệp vụ ko hay hỏi thử phản ứng thôi ạ. Cảm ơn chị

Chị ơi, phỏng vấn người ta hỏi những gì thế ạ, có hỏi nghiệp vụ ko hay hỏi thử phản ứng thôi ạ. Cảm ơn chị

à Hỏi bình thường thôi b ạ. ^^ không có nv đâu. Cứ tự tin lên. ĐI pv không mấy khi hỏi nv vì nv mình cũng thi viết rồi. PV nta xem cách mình ứng xử với cả phong thái thế nào í mờ

- - - Updated - - -

như vậy là cậu pass rùi hả,mà tưởng bạn Trang đi làm liên Việt rùi ^^.

t cũng sắp thôi. Tại chờ lâu quá t đi pv seAbank. Cơ hội đến mà. hihi

Trang ơi c có đậu k? hnay t đc gọi đc nhận oy này lo quá k bít có nên làm k hjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1