SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & Bà Rịa - Vũng Tàu [20.03.2013]

Có bạn nào nhận đc mail mai đi phỏng vấn không? Có bạn nào biết Sea pv rồi mới test và pv vòng cuối hay thế nào k?

Có bạn nào nhận đc mail mai đi phỏng vấn không? Có bạn nào biết Sea pv rồi mới test và pv vòng cuối hay thế nào k?
Bạn ơi, phỏng vấn ngày 07/03 là vị trí giao dịch viên ah? mình có nộp cả Call center nữa mà trong mail ko ghi rõ phỏng vấn cho vị trí gì
thanks nhé!

Mình pv hôm mùng 5 bạn ạ, mình cũng nộp 2 vị trí nhưng họ bảo em nộp vị trí gì thì mình bảo là GDV, đến đây bạn nào cũng thắc mắc vì bạn nào cũng nộp 2 vị trí :))))

Bạn pv hôm mùng 5 ở Lý Thường Kiệt hay ở chi nhánh nào vậy hanh_ftu?
PV những gì vậy :)

T phỏng vấn hôm mùng 5 ở Lý Thường Kiệt bạn ạ, còn chi nhánh nào thì t k biết :D. PV như bình thường, vẫn là giới thiệu bản thân, rồi vị trí này nọ của mình ra sao. Và nói thêm là yêu cầu biết make up đẹp, k đeo kính càng tốt :))))
Bạn pv hôm mùng 5 ở Lý Thường Kiệt hay ở chi nhánh nào vậy hanh_ftu?
PV những gì vậy :)

Mình học cao đẳng nhưng mình hoc liên thông xong ùi.và bằng của mình là chính quy.vậy mình có nộp đc k nhỉ vì mình thây yêu cầu tn đh chính quy

Chết toi r, mình buộc phải đeo kính. Make thì ...:(((( bạn nào đi pvan r thì về share cho mng vs. Họ hỏi n~ j vậy ag?
Mà k rõ là có các vòng thi ntn nhỉ?

Oh nà khi đi thì mang theo cái j nhỉ? Mình hiện tại đang chờ bằng tốt nghiệp nên làm j có bằng mà mang đi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên