SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.11.2012]

mình có đứa bạn đi từng đi phỏng vấn ở NH, anh phòng nsự hỏi luôn nó là "1tháng em có thể huy động 2tỉ cho NH ko?", nó bảo ko thì out luôn

Hôm nay được gọi ngày mai đi phỏng vấn là sao ta...?phỏng vấn hôm 10 - 11 rồi mà???

Nói thực không biết SeAbank có tuyển dụng thực hay không nữa?Sáng nay mình đến phỏng vấn tại SeAbank Lý Thường Kiệt tầng 4, trước cũng đọc trên các website oài sáng sớm nay thì đọc được tâm thư ở UB cũng phân vân lắm nhưng cũng đi xem thế nào. Đến 1 lúc thì được mời vào phỏng vấn có 2 anh và 1 chị(tên Thúy thì phải), trước mình đi phỏng vấn rất nhiều đến lúc nào các anh chị phỏng vấn cũng giới thiệu tên và chức vụ nhưng ở SeAbank thì không vào cái là:mời em ngồi xuống, em tên j và giới thiệu về mình...Sau đó chỉ còn 2 bác hỏi chuyên nghành còn chị nhân sự thì...gọi điện cho các bạn khác đến pv. Phỏng vấn chuyên nghành xong chị nhân sự bla..bla mấy thứ oài bảo các anh còn hỏi j nữa không rồi nói:"em xong rồi" mình ngồi đực ra chả có đầu cũng chả có kết j tự đưng dậy ra về....hic hic ở các NH khác thì "em có cấu hỏi nào về cv hay ngân hàng không,cảm ơn em đã tham gia khi nào có kết quả thì sẽ gọi....". Vậy đây là phong cách tuyển dụng ở SeAbank hay SeAbank chỉ pv lấy lệ????

Có bạn nào pv vị trí NHÂN VIÊN CHÀO ĐÓN KHÁCH HÀNG chưa? cho mình ít kinh nghiệm với, ngày mai đi pv rầu :| Thanks a lottttttttttttt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên