SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.11.2012]

Mọi người cho mình hỏi, nộp vào Ngân hàng này cần phải scan các văn bằng chứng chỉ để nộp cùng thông tin ứng viên qua mail ah? hay chỉ cần nộp mỗi thông tin ứng viên không thôi?

sinh viên năm cuối, chưa tốt nghiệp nộp có được ko ạh, định thử tí xem thế nào. hèhè

Mọi người cho mình hỏi, nộp vào Ngân hàng này cần phải scan các văn bằng chứng chỉ để nộp cùng thông tin ứng viên qua mail ah? hay chỉ cần nộp mỗi thông tin ứng viên không thôi?

mình cũng muốn hỏi câu này, có cần gửi kèm bằng TN với bảng điểm ko?

mình mới thi gdv seabank tháng 10 vừa rùi, thấy chị Hằng bảo chỉ tuyển vài người, chắc đợt đó k tuyển đc nên lần này tuyển thêm chăng? Mình thì chỉ gửi CV qua mail, còn khi nào đc gọi đi thi viết, qua vòng thi viết rùi phỏng vấn mới mang 1 bộ hồ sơ đến.

- - - Updated - - -

mình mới thi gdv seabank tháng 10 vừa rùi, thấy chị Hằng bảo chỉ tuyển vài người, chắc đợt đó k tuyển đc nên lần này tuyển thêm chăng? Mình thì chỉ gửi CV qua mail, còn khi nào đc gọi đi thi viết, qua vòng thi viết rùi phỏng vấn mới mang 1 bộ hồ sơ đến.

Hix. mình không để ý thế là điền sai mất mã vị trí rồi, không biết có sao không nhỉ???Haiz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên