SeABank SeABank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, TPHCM, V/Phúc, T/Hóa, Huế, C/Mau, Đ/Lắc,... [31.07.2014]

Hôm ấy chỉ có ca sáng phải ko nhỉ? Mỗi 1 chị vừa cho test vừa pv như thế chưa xong là đúng rồi :)
ko biết bên SeABank làm như nào nhỉ? Hôm ấy c kia phỏng vấn t như kiểu chạy qua hàng nước ấy :eek:. Thấy mọi người bảo là kiểu hôm đấy nhìn người với xem giao tiếp các thứ thôi :)

ko biết bên SeABank làm như nào nhỉ? Hôm ấy c kia phỏng vấn t như kiểu chạy qua hàng nước ấy :eek:. Thấy mọi người bảo là kiểu hôm đấy nhìn người với xem giao tiếp các thứ thôi :)
Um, t thấy bảo pv sơ tuyển thường nvay mà. Nếu ok thì phải mấy vòng sau nữa á? C ấy hỏi c những gì?

Um, t thấy bảo pv sơ tuyển thường nvay mà. Nếu ok thì phải mấy vòng sau nữa á? C ấy hỏi c những gì?
Hỏi mọi người thì nhiều lắm, còn pv bằng t.a nữa, hỏi có kn làm việc gì chưa, sao ứng tuyển,..mấy câu giới thiệu bản thân bằng t.a. Nói chung đơn giản :). Nhưng chả biết thế nào, 1 bạn lúc trc pv ngồi nói chuyện vs mình, mình thấy nói năng cũng đc, ngoại hình thì 158 cm, nhưng đi giày vào cũng thành m65 rồi. Thế mà lúc đến thấy bà ấy ghi vào CV là Ngoại hình TB, Giao tiếp TB, ẹ ẹ :(:(:(

ôi thôi, thế là các bạn đc gọi đi test vs phỏng vấn rồi ah, thế là mình vòng hồ sơ cũng ko qua :(

Có bạn nào đi phòng vấn ở Nguyễn Văn Cừ Long Biên giống mình tuần trước không? Hình như giám đốc chi nhánh pv, xong mình hỏi khi nào có kết quả thì bảo là trong tuaanfn này.Đến hôm nay vẫn chưa thấy gì cả,hix

Hỏi mọi người thì nhiều lắm, còn pv bằng t.a nữa, hỏi có kn làm việc gì chưa, sao ứng tuyển,..mấy câu giới thiệu bản thân bằng t.a. Nói chung đơn giản :). Nhưng chả biết thế nào, 1 bạn lúc trc pv ngồi nói chuyện vs mình, mình thấy nói năng cũng đc, ngoại hình thì 158 cm, nhưng đi giày vào cũng thành m65 rồi. Thế mà lúc đến thấy bà ấy ghi vào CV là Ngoại hình TB, Giao tiếp TB, ẹ ẹ :(:(:(
Sao test ko thấy có t.a mà pv lại yc vậy :)) nh yêu cầu cao qá, sợ nhỉ :(

Hic. T cũng đi test hôm 23/7 mà sao ko thấy ch ý test tiếng anh nhỉ:( chắc trượt rồi:((
Ps: hôm đấy t có mượn bạn nào cái máy tính với cái bút. Xong ra về k tìm thấy bạn nên t gửi lại 2 chị pv rồi:( nếu bạn đọc đc tin này thì chịu khó qua đó lây giúp t nhé. Cảm ơn bạn đã cho t mượn và cũng xin lỗi bạn vì k trả lại bạn trực tieps đc:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên