Bạn hihihaha co ve thich vị trí TTQT và TTTM nhỉ, thấy NH nào tuyen vị trí này cũng có mặt bạn (giống mình:p). Hồi trước bạn học FTU hả hay HVNH chuyen nganh TTQT?
Tớ thích back cậu à, tính tớ trầm cảm không làm được sale, không chịu được áp lực doanh số, cậu vào mấy cái hỗ trợ tín dụng cũng sẽ thấy tớ trong đó :D
Tớ học HVNH chuyên ngành tài chính doanh nghiệp. :(

Bạn hihihaha co ve thich vị trí TTQT và TTTM nhỉ, thấy NH nào tuyen vị trí này cũng có mặt bạn (giống mình:p). Hồi trước bạn học FTU hả hay HVNH chuyen nganh TTQT?
Sao mà giống tớ the, tớ cũng thích back và đặc biet là TTQT và TTTM mà vị trí này thì ít tuyen, có cái đợt tuyen gần đây nhất của VCB cho vị trí TTTM mà đề khó lè lưỡi, không bít có nen cơm cháo gì không? :(

Có bạn nào được gọi đi phỏng vấn vị trí này chưa nhỉ

đợt đó bạn thi VCB đề vòng test khó k? nghiệp vụ ttqt và tttm tiếng anh hết à b?

đâu có bạn ơi :))) tc cũng tuyển mà
theo t dc biết thì bộ phận này đòi hỏi hiểu về nghiệp vụ xuất nhập khẩu nữa nên ưu tiên ngoại thương, t thấy có ngân hàng còn ghi rõ (ưu tiên ngoại thương, trừ chuyên ngành tài chính )

theo t dc biết thì bộ phận này đòi hỏi hiểu về nghiệp vụ xuất nhập khẩu nữa nên ưu tiên ngoại thương, t thấy có ngân hàng còn ghi rõ (ưu tiên ngoại thương, trừ chuyên ngành tài chính )
Phải đó bạn. Vietcombank tuyển tài trợ hình như trong danh sách còn ko có hv tài chính cơ. Nhưng bằng xuất sắc, thực tập ở ngân hàng vị trí này rùi thì mình nghĩ cơ hội vẫn rộng mở lắm!

anh/chị ươi em nôp hồ sơ seabank được 1 tuần rùi mà chưa thấy mail lại, kể cả mail xác nhận == liêu có tạch ko ạ??

Tớ bằng Khá, nộp HS được gần 1 tuần rồi nhưng chưa thấy tin gì, liệu có tạch :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back