Seabank tuyển dụng Chuyên viên quản lý QHKHCN, giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihi e cũng đi pvan hôm đó nh ko khả quan lắm vì chưa có kno lại là con gái,cũng chưa thấy NH pm lại, các bạn trên diễn đàn bảo ko đỗ cũng có thư cảm ơn mà chưa thấy gì. hihi.
hi, bên seabank làm ăn lâu nhỉ, hok dc cũng pải có thư cám ơn rồi chứ, e có pải cô bé mặc áo đỏ phỏng vấn buối sáng hôm 4/10 hok

---------- Post added 13-10-2011 at 03:44 PM ----------

hình như chỉ có mỗi chi nhánh láng hạ gọi đi phỏng vấn vòng 2 thôi các bạn nhỉ, các chi nhánh khác chưa thấy gọi, hi.

Đợt tuyển vừa rồi, 4/10, mình đã đỗ rồi mọi người nhé, bên Seabank gửi thư mời làm việc cho mình và bên nhân sự cũng gọi điện nói chuyện. Thứ 2 tới mình bắt đầu đi nhận việc vị trí CV Quản Lý Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp SME tại chi nhánh Hà Nội số 52 Bà Triệu

Đợt tuyển vừa rồi, 4/10, mình đã đỗ rồi mọi người nhé, bên Seabank gửi thư mời làm việc cho mình và bên nhân sự cũng gọi điện nói chuyện. Thứ 2 tới mình bắt đầu đi nhận việc vị trí CV Quản Lý Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp SME tại chi nhánh Hà Nội số 52 Bà Triệu
chúc mừng bạn nhé! bạn ơi cho mình hỏi là bạn chỉ pải phỏng vấn 1 vòng thôi ah!

Cám ơn bạn nhé, tổng cộng mình đi pv 3 lần, vòng 1, sau đó rồi đc gọi đi lên chi nhánh ba đình pv, về ko thấy báo gì tưởng trượt rồi nhưng sau đc gọi đi pv tiếp hôm 4/10 ở Lý Thường Kiệt, và hôm qua thì được thông báo kết quả bạn à

Tuấn Anh đậu khách hàng doanh nghiệp rồi ah :D chúc mừng, chúc mừng nhé :D ơ nhưng mà mình tưởng đợt tuyển dụng 04/10 là khách hàng cá nhân mà nhỉ :-?

Tuấn Anh đậu khách hàng doanh nghiệp rồi ah :D chúc mừng, chúc mừng nhé :D ơ nhưng mà mình tưởng đợt tuyển dụng 04/10 là khách hàng cá nhân mà nhỉ :-?

he cám ơn bạn nhé, phía trước vẫn đang còn khó khăn trong thời gian thử việc mà.
* hôm 4/10 tơ đi pv vòng cuối chứ ko phải vòng 1 như các bạn cá nhân đâu, trước có pv rồi, đợt cuối tháng 9

Mình cũng gửi ở hà đông mail cái bà tên mai bà này cũng PV mà. cũng chưa thấy gọi gì cả..hihix
bạn ơi, mình cũng gửi mail đến địa chỉ mai.btt@seabank.com.vn nè. hic.nhg mà yahoo thông báo k gửi đc. mà mình nhắp trực tiếp vào địa chỉ mail này trên bài post của ruan you fang bên trên í thì outlook lại cho ra cái địa chỉ khác........???!
hic. bạn cho minh hỏi bạn có dùng mail yahoo k? và bạn có nhận đc mail trả lời từ seabank sau khi nộp hồ sơ k bạn?

bạn ơi, mình cũng gửi mail đến địa chỉ mai.btt@seabank.com.vn nè. hic.nhg mà yahoo thông báo k gửi đc. mà mình nhắp trực tiếp vào địa chỉ mail này trên bài post của ruan you fang bên trên í thì outlook lại cho ra cái địa chỉ khác........???!
hic. bạn cho minh hỏi bạn có dùng mail yahoo k? và bạn có nhận đc mail trả lời từ seabank sau khi nộp hồ sơ k bạn?

mai này hôm nọ mình cũng nộp hồ sơ này, của chị Mai, xinh lắm chị ấy cũng vui tính lắm, nếu nộp ko đc thì bạn gọi lên phòng nhân sự gặp chị ấy nhé
* sau khi nộp Hs ko có auto reply đâu

Mình cũng gửi mail ở hà đông, mà chưa thấy liên lạc gì, bạn nào được gọi thì thông báo cho mọi người bít với nhóe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch