:eek::eek::eek:
ối zời ôi. hôm 31/7 có đi pv sơ tuyển ở đây. có anh nhân viên ở đấy hỏi "em có quen biết ko?", tớ bảo "em ko ạ", anh ấy bảo "không quen biết ko vào được đâu". có ai vào SeA mà ko có quen biết ko ạ ạ ạ? cho em thêm tí tinh thần mà tiếp tục phấn đấu nào???
:eek:oj zoj, hy vong laj tat

ối zời ôi. hôm 31/7 có đi pv sơ tuyển ở đây. có anh nhân viên ở đấy hỏi "em có quen biết ko?", tớ bảo "em ko ạ", anh ấy bảo "không quen biết ko vào được đâu". có ai vào SeA mà ko có quen biết ko ạ ạ ạ? cho em thêm tí tinh thần mà tiếp tục phấn đấu nào???
Trăm phần trăm là bị trêu rồi :)). Gặp mình thì mình cũng thế :D

hì hì. anh bảo vệ thôi mà. hỏi "thế anh có quen biết ko ạ?" anh ý bảo: "quen thì đã chả phải làm bảo vệ". à, còn bạn đi tuyển nhân sự ngồi cạnh tớ trong phòng chờ, tớ chắc chắn bạn í COCC luôn
Có phải BIDV, VCB hay Agri đâu mà COCC mới vào được. Mà kể cả là mấy NH đấy bạn mình không có quan hệ gì vẫn thi vào đấy làm cả đống và vẫn làm tốt có sao đâu. Đây là SeABank, NH TMCP thôi mà, mình cũng đâu phải COCC j đâu, nhiều người xung quanh mình cũng đâu có phải quan hệ gì mới vào. Ở đâu cũng thế thôi, cũng có người vào nhờ quan hệ, có người vào vì họ phù hợp. Chứ COCC ở đâu ra mà lắm thế được @@. Chắc VN mình phải bỏ chính sách "dù gái hay trai chỉ 2 là đủ" cho các bác cốp to thi nhau đẻ thì ngành NH mới đủ nhân lực mất.

Có phải BIDV, VCB hay Agri đâu mà COCC mới vào được. Mà kể cả là mấy NH đấy bạn mình không có quan hệ gì vẫn thi vào đấy làm cả đống và vẫn làm tốt có sao đâu. Đây là SeABank, NH TMCP thôi mà, mình cũng đâu phải COCC j đâu, nhiều người xung quanh mình cũng đâu có phải quan hệ gì mới vào. Ở đâu cũng thế thôi, cũng có người vào nhờ quan hệ, có người vào vì họ phù hợp. Chứ COCC ở đâu ra mà lắm thế được @@. Chắc VN mình phải bỏ chính sách "dù gái hay trai chỉ 2 là đủ" cho các bác cốp to thi nhau đẻ thì ngành NH mới đủ nhân lực mất.

hihi. Chắc có khi anh nhân viên đó đang có bất mãn điều gì đó trong công việc hoặc mối quan hệ với đồng nghiệp? Khẳng định là anh í phàn nàn với người đi xin việc với mình trong cái thứ tâm trạng rất là bất mãn. Làm mình có chút xíu hụt hẫng. Nhân viên là bộ mặt của bank, nhân viên đó làm ảnh hưởng ko tốt đến hình ảnh của bank :)

mọi ng cho em hỏi nộp hồ sơ qua mail thì chỉ cần thông tin ứng viên hay cả bản sao văn bằng chứng chỉ nữa ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên