SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihi! Vậy là em phải đợi 10 năm nữa à! để được như anh! Hihi, có thể hơn thế nữa...kaka. Nhưng đúng là phải trải qua mấy thấy thú vị, anh Cường cũng vậy! đúng không?

Những bạn có tên trên UB là danh sách được gọi điện thoại mời đến phỏng vấn. Tin vui cuối buổi chiều nay, hội đồng phỏng vấn đều có nhận xét các bạn rất tài năng và ai cũng xứng đáng cả :)

---------- Post added 21-02-2012 at 12:22 AM ----------

Tất nhiên rồi, trải qua cái khó trước cái dễ sau mới thấy nó thú vị, và thấy mình làm được nhiều việc. Theo anh mình cứ nỗ lực và cố gắng hết mình. Hôm trước trong 1 chương trình chia sẻ, 1 anh bạn anh có nói lại 1 câu của người thầy dạy với các em sinh viên ....gì đó nhưng " cây non đừng mong hái quả chín nhiều"... đúng quá đúng quá

Chuyện, mình đây thương tích rồi mà ai cũng vậy thôi, đều trải qua và có cơ hội trải qua

Đúng là cây non đừng mong hái quả nhiều thật! Mình cứ mong mau sẽ thành đạt sớm để mẹ thật vui! Hazz! Có lẽ nên ở lại nơi mình thích hợp hẳn hơn! Mà anh Cường nè! Anh hồi xưa học trường nào thế! Bao lâu mới có việc làm khi ra trường? Em xin lỗi về vấn đề hơi cá nhân tí

Từ khi ra trường tới giờ chắc nghỉ ở nhà khoảng 1 tuần thôi. anh học trường cũng không tên tuổi đâu :), có việc ngay khi ra trường, tự mình tìm mà. Tiếp thị bình nước đóng chai 19L đó,...cái gì cũng thử và làm

Hihi! Có nữa hả! Hihi! Hồi năm 2 em có đi giao nước như vậy, nhưng yếu quá làm được 1 tháng nghỉ rồi, tại bưng mấy bình đó đi giao hổng nổi!

Học được gì từ những việc làm tưởng chừng đơn giản đó nhỉ, nhiều điều lắm có những điều đến mãi bây giờ mới nhận ra.Ah mà thôi, đây đang là chủ để SB thực tập sinh, coi chừng MOD tuýt còi. có gì trao đổi riêng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo