SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có bạn nào hôm nay phỏng vấn được các a c gọi điện đi test chưa ah? mình chưa thấy được gọi gì cả, hồi hộp quá cơ! hôm nay chị pv cũng chỉ ra cho mình nhiều kinh nghiệm quý báu. Các a/c nhân sự Seabank vừa trẻ vừa nhiêt tình. thích thật ý!:d

Các bạn pvấn xong đều được các anh/chị pvấn hẹn sẽ được test à?
Hôm nay chắc là hết những bạn được pvấn ở HN r nhỉ :)

không còn t ngày mai nữa mà

---------- Post added 20-02-2012 at 09:37 PM ----------

ui xin lỗi a Cường thực sự hôm nay em mới nhìn thấy ds này. Chắc e đã bỏ qua trang này hô\m trước. Nếu biết trước em đã được vui hơn trong ngày sinh nhật mình. Cảm ơn a, cảm ơn SB

---------- Post added 20-02-2012 at 09:39 PM ----------

ôi! xin lỗi a Cường thực sự hôm nay em mới nhìn thấy danh sách này. Chắc e đã bỏ qua trang này hôm trước. Nếu biết trước em đã được vui hơn trong ngày sinh nhật mình. Cảm ơn a, cảm ơn SB.

Hello Tuân,
Em đang có mấy vị trí dự kiến phỏng vấn, nhưng lịch sẽ có sớm nhé
Nguyễn Hữu Tuân 10/9/1990, chuyên ngành TTQT và câu chuyện thành công là...thành lập ZAGVIET :) Thế đã nhé, anh về đây tối trả lời tiếp các em :)

vâng đúng rồi anh a. nhưng em đính chính lại chút là Nguyễn Huy Tuân :D . Mong qua được đợt này đề được vào thực tập thì hay qua. Dạo trước em cũng hay giao dịch ở ngân hàng lắm. thấy thích phong cách làm việc của nhân viên SeaBank nhất. nhân viên rất lịch sự và thân thiện. :D Giờ thấy các anh chị nhiệt tình thế lại càng thích :D rất háo hức

[/COLOR]B Tuân thành lập ZAGVIET - đó là j vậy bạn :-/ Chia sẻ t bít chút nha :)

:)) ko co j đâu.ZAG là đảo chiều. bọn tớ liên kết vs Bstudent và gia sư ngoại thương để thành lập công ty chuyên về các hoạt động mạng như thiết kế website, đào tạo lập trình quản trị web, cung cấp dv hosting, domain ... vài cái nữa nhưng chủ yếu vẫn là thiết kế website, đào tạo lập trình quản trị web thôi.dự án vẫn chưa hoàn thành. đang có chút trục trặc :))

---------- Post added 20-02-2012 at 10:05 PM ----------

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ừa đúng, 2 chị phòng 3 phỏng vấn thân thiện ghê há :D. Có một chị ít nói hơn nhưng cười nhìn hiền lắm. Lần đầu tiên đi phỏng vấn cảm giác mình được tôn trọng thế :">
Phỏng vấn những gì vậy bạn? Chia sẽ với mình với! Thanks

Chào em, có 2 hình thức phỏng vấn: trực tiếp và điện thoại thôi. các bạn đạt kết quả SB sẽ đăng tin trên website của SB (dự kiến cuối tuần này)

---------- Post added 20-02-2012 at 11:03 PM ----------

Không phải bạn nào được phỏng vấn rồi cũng gọi đi làm bài kiểm tra các bạn nhé :)

---------- Post added 20-02-2012 at 11:05 PM ----------

Chào Hằng, anh gửi danh sách lên đó vì có nhiều bạn được gọi điện phỏng vấn và sẽ không có tên trong danh sách đăng tải trên website của SB. Hẹn gặp em chiều mai, đọc lại 1 chút hướng dẫn của anh khi đi phỏng vấn nhé

---------- Post added 20-02-2012 at 11:07 PM ----------

Cảm ơn Tuân, thực hiện chương trình SeASmile SB cũng như các ngân hàng khác luôn phải phục vụ khách hàng chu đáo mà, tuy nhiên đôi khi vẫn không tránh khỏi " trục trặc" tý chút. Hẹn gặp lại em, chắc là chiều thứ 4 hoặc thứ 5. anh sẽ gọi điện thoại báo trước nửa buổi, online điện thoại và cố gắng nghe máy nhé 04.3944.8688 là số của SB

---------- Post added 20-02-2012 at 11:10 PM ----------

Sáng mai anh sẽ lên lịch tiếp nên có thể sẽ có tên Kim Anh, kỹ thuật lên lịch phỏng vấn cũng cần khéo léo 1 chút, biết xen kẽ Nam-Nữ để có lợi cho người phỏng vấn và người đi phỏng vấn. Chứ phỏng vấn Nữ hết rồi đến Nam hoặc ngược lại, sẽ thấy chán. Hơn nữa đọc hồ sơ của các em anh bố trí 1 chút để người được phỏng vấn thấy thoải mái vì được gặp nhiều bạn với nhiều kiến thức, nội dung thú vị khác nhau như vậy cuộc phỏng vấn sẽ hiệu quả hơn. Đừng vội mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo