SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
từ giờ đến tối thế nào cũng có mà. good luck nhá mọi người.

ở mẫu đơn mình ghi điểm trung bình theo hệ số tín chỉ?(loại khá) không biết các anh ấy có để ý không huhu. không lại thấy thấp tẹt thì chết.
ở bảng điểm thì nhà trường ghi là bình thường. bảng điểm của mình xin được từ hết năm 3 có dấu xác nhận. còn đến kỳ 1 năm 4 thì chưa có dấu, điểm lại cao hơn thế mới khổ chứ. không biết thế nào

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn chờ chút đi- tranh thủ apply vài chỗ nữa xem thế nào. cứ đặt câu hỏi: Chưa có gì, chưa có à, sao lại chưa có nhỉ. anh thấy mất thời gian lắm

Các bạn chờ chút đi- tranh thủ apply vài chỗ nữa xem thế nào. cứ đặt câu hỏi: Chưa có gì, chưa có à, sao lại chưa có nhỉ. anh thấy mất thời gian lắm

anh Cường nói đúng đấy, đứa bạn mình apply SeABank cũng giống các bạn, kêu la "chắc tạch rồi" từ tối qua, nghe sốt hết cả ruột :((

Anh Cường có thể list những tiêu chí theo thứ tự quan trọng để chấm điểm hồ sơ của NH mình hoặc các NH thường dùng được ko ak? ;)
Hi vọng điều này sẽ giúp cho sinh viên mới ra trường chúng e rút kinh nghiệm hơn ở những lần ứng tuyển sau...:)
Vì e nghĩ các nhà tuyển dụng có 1 điểm giống nhau, đó là họ lựa chọn ứng viên mà mình cam thấy phù hợp nhất, chứ ko phải người giỏi nhất :D
Những bạn nào chưa nhận đc thông tin phỏng vấn cũng đừng vội buồn hay thất vọng nhé, cơ hội còn rất nhiều :D
Good luck to all :x

“Ever tried. Ever failed. No matter. Try Again. Fail again. Fail better.”
^^

anh Cường ơi. trường hợp của em có sợ làm sao không ạ?
ở mẫu đơn mình ghi điểm trung bình theo hệ số tín chỉ?(loại khá) không biết các anh ấy có để ý không huhu. không lại thấy thấp tẹt thì chết.
ở bảng điểm thì nhà trường ghi là bình thường. bảng điểm của mình xin được từ hết năm 3 có dấu xác nhận. còn đến kỳ 1 năm 4 thì chưa có dấu, điểm lại cao hơn thế mới khổ chứ. không biết thế nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,018
Thành viên mới nhất
House of Pain M