SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hồ sơ tận 500 bộ. thế này căng lắm đây. chờ đợi là hạnh phúc vậy.

Bạn yên tâm đi, SB là môi trường tốt mà, ai cũng hiền hiền, còn khi phỏng vấn thì các anh chị phỏng vấn nhiêu lúc sẽ hơi "căng" 1 tý thử phản ứng của các bạn. Quan trọng là hãy tự tin, trình bày mạch lạc và luôn cười:)
gần 12h rồi và anh vẫn giải đáp giúp các bạn, quả là SB làm việc hơn 100% công suất ạ ^^ Many tks anh vì những thông tin của anh

Sớm mà, sinh viên như các bạn thức dậy dần đi là vừa đấy, 20 năm đã ngủ, 20 năm tới này là chiến đấu cật lực, 20 năm sau nữa mới có thể có cái gì đó, 60 năm đầu của cuộc đời đấy, thêm 20 năm nữa vui với con cháu thế là 80 roài

---------- Post added 16-02-2012 at 11:26 PM ----------

Các bạn cứ yên tâm là hồ sơ của các bạn sẽ được SB sử dụng nhiều lần. Nếu không vào được thực tập sinh, có thể sử dụng cho các lần tuyển dụng tiếp theo hoặc các nhu cầu tuyển dụng khác. Hơn nữa các bạn cũng nên "ngó nghiêng" các nơi 1 chút nhé, chứ không nên chỉ đầu tư vào 1 địa chỉ. Chuẩn bị sẵn 5-10 bộ hồ sơ các ngân hàng nào

[/COLOR]CN xem xét dựa trên các yếu tố cá nhân bạn và nhu cầu của CN, các bạn cứ chuẩn bị đi.Nếu đạt thì phải " làm việc cật lực" đấy chứ không chơi được đâu[/QUOTE]
Em không sợ cực, vì mơ ước của em từ trước đến giờ là làm việc ngân hàng mà, em chỉ sợ cơ hội không đến thôi! Vì em học Kinh tế nông nghiệp nhưng thực sự rất thích ngân hàng. Nhưng cũng cảm ơn anh rất nhiều. Em nghĩ quan trọng là đừng có run là được...mà làm được mới hay

theo dõi a trả lời từ đầu tới giờ, đúng là e đã có cảm nhận về hơn 100% công suất của các a :d hjhj
ah a ơi cho e hỏi chiều nay ở HN đã pv rồi ah a? :(( chiều nay e có nhận dc đt của SB nhưng vì lý do nên ko biết => tới khi xem đt mới thấy missed call e định gọi lại nhưng do lúc ý đã hết giờ hành chính rồi :(( nếu chiều nay SB đã có đợt pv HN ... :((

Tốt, nếu được nhận, bạn sẽ có cơ hội thử sức đấy, anh nói trước là "không dễ"

Để làm được ước mơ của mình, dù cực cách mấy cũng sẽ làm! Ở đâu có ý chí, ở đco1o1 con đường...hihi! Hy vọng là con đường SeABank

Chiều nay anh có gọi cho 1 số bạn để phỏng vấn, nhưng không sao. Anh sẽ gọi lại vào ngày mai, vì sáng T7 chắc chắn sẽ có 1 lịch phỏng vấn. Lúc chiều anh gọi chắc các em đang trong lớp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch