SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ cũng QHKH cá nhân. tớ nộp hôm 9/2 không biết thế nào. mới 2 bạn gái được chọn, chưa thấy bạn nam nào nhỉ

A Cường gọi cho tớ mới lúc chiều.
Chắc mai có kquả để kịp thứ 7 pvấn thui các bạn ạ. Đợi sáng mai xem, khéo các anh chị ý lại gọi lần lượt từng người ý ;))

Nhìn bạn Việt Hoàng này hình như sử dụng cái hình dán vào hồ sơ cách đây 3 năm thì phải, trông như học sinh cấp 3 vậy

Anh Cường gọi cho tớ rồi, ở Hà Nội!
@ anh Cường. Anh ơi lúc chiều em mừng quá quên mất không hỏi anh cần mang theo giấy tờ gì khi phỏng vấn ạ? Em check mail và web không thấy thông báo gì, anh cho em check lại thông tin với ạ: 5h30 ngày 17/02 tại tầng 4, số 18 Lý Thường Kiệt phải không ạ? Em cảm ơn anh nhiều!

5h30 mà SB còn phỏng vấn cơ ah? bạn có nhầm giờ ko đó? mà thấy a cường bảo sáng t7 mới bắt đầu pv mà, sao mấy bạn lại đc phỏng vấn sớm thể nhỉ?

Tớ cũng được gọi r :) Tớ được hẹn giờ sớm hơn bạn thaingoc 15' :D
Cơ mà mừng quá, lúc nói chuyện với a Cường cứ líu hết cả lưỡi+"cướp" lời :( Mai không biết fải mang giấy tờ gì k ta :-s

Chúc mừng c nhé :-bd
M vẫn chưa đc, nộp mùng 9 :(

Oh hóa ra cũng có bạn trên U&B được anh gọi à, các em được phỏng vấn sớm hơn đấy, chiều mai sẽ tiếp tục nhé. Các em lưu ý cập nhật thông tin trên website của SB.
Có bạn nào thực tập ở NH khác ngoài SB không, chia sẻ 1 chút đi nào:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch