SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai cũng mong cả, nhưng thực tế hiện nay các em cũng thông cảm cùng ngân hàng, không riêng gì SB đâu. Đều đang trong tình trạng "không muốn nhận người".Lát anh sẽ họp với ban GĐ Nhân sự và đề xuất giải pháp. Hy vọng rằng mọi việc sẽ theo đúng kế hoạch và tiến độ.
Danh sách sẽ ở bao gồm cả HN, TP HCM và các tỉnh thành khác nhé

Giờ mong chờ dsách là một phần, phần khác lại muốn biết những bạn "cao thủ" mà a Cường nhắc đến, năng lực/kinh nghiệm/trình độ của các bạn ý nthnào. Anh ơi, chia sẻ e biết với, để e học tập :D

Chờ đợi, hy vọng rồi thất vọng. Giờ ta lại phải bắt đầu 1 quy trình mới: Chờ đợi, huy vọng rồi......hic

Có 1 chia sẻ nhỏ là các bạn cũng đừng mong chờ quá nhiều vào chương trình thực tập sinh này. Tuyển thì rầm rộ nhưng thực tế vào đó chả đc làm gì đâu =))

ôi.các anh chị vất vả quá!
chúng em cũng mong từ từ cho a chị đỡ mệt lắm mà khó quá ạ!
hì hì
thôi thì ta lại chờ vậy các bạn nha :)

Cảm ơn bạn đã rất hiểu chúng tôi khi có 1 ý kiến như thế này. Hy vọng bạn không nằm trong danh sách của chúng tôi

Có 1 chia sẻ nhỏ là các bạn cũng đừng mong chờ quá nhiều vào chương trình thực tập sinh này. Tuyển thì rầm rộ nhưng thực tế vào đó chả đc làm gì đâu =))
Minh cung da thuc tap o ngan hang,thay tinh trang nhu ban noi kha pho bien. Hy vong SB se co su khac khac biet. Cai nay co le nen hoi a cuong, chi a cuong moi biet ro nhat.hihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle