SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix. em mới học nửa năm thứ 3 thì chắc chưa được nộp đâu các anh chị nhỉ ??e phải học tầm 3 năm 1 kỳ j đấy là ra :((

Cảnh cáo lần 1

Sử dụng tiếng việt có dấu cũng như không dùng các ngôn ngữ tuổi teen nhé !!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn ơi có bạn nào mà biết là bảng điểm 6 kì hay 7 kì ko. Mình có bảng điểm của 6 kì học thôi 7 kì thì sợ xin ko kịp ko biết có được ko nhỉ các bạn ơi :)

Xin chào các Banker tương lai. Có 1 lưu ý tới các bạn khi tham gia chương trình này cần xác định rõ mục tiêu của mình nhé. Một số giấy tờ chưa hoàn thiện được ngay như : Bảng điểm có xác nhận... các bạn có thể gửi sau.
Với chương trình này, SeABank sẽ tiến hành chấm điểm hồ sơ (các bạn đừng bỏ qua những câu hỏi tường chừng "không quan trọng": thành công của bạn là gì, bạn có thành tích gì không...
Sau đó SB sẽ tiến hành phỏng vấn các bạn có hồ sơ đạt yêu cầu.
Thêm 1 ý nữa là thời gian thực tập sẽ là full time không thể 2-4-6 ở SB còn 3-5-7 ở 1 NH khác

Hãy gửi ngay hồ sơ nhé

Thanks

Cuong.HM

---------- Post added 06-02-2012 at 03:07 PM ----------

Xin chào bạn,
Bạn có thể gửi bảng điểm chưa đủ các kỳ cũng được nhé

Thanks
Cuong.HM

---------- Post added 06-02-2012 at 03:26 PM ----------

Xin chào bạn,
Bạn có thể gửi bảng điểm chưa đủ các kỳ cũng được nhé

Thanks
Cuong.HM

---------- Post added 06-02-2012 at 03:27 PM ----------

Xin chia sẻ là câu hỏi nghe có vẻ "vớ vẩn" và không quan trọng, nhưng nó đánh giá các bạn được rất nhiều
Thanks
Cuong.HM

---------- Post added 06-02-2012 at 03:32 PM ----------

Công chứng bây giờ chỉ dành cho các giấy tờ liên quan như Sổ đỏ, giấy chứng nhận quyền SDĐ, còn chứng thực thì cấp độ thấp hơn dành cho các văn bản, giấy tờ, các bạn có thể ra Phường hoặc chính quyền địa phương là có thể làm được ngay

Điều kiện dự tuyển : Ngoại hình phù hợp công việc ( ưu tiên nam)--> thế này là ưu tiên nam khi ứng tuyển ah nhỉ?

cơ hội cho các bạn nam cũng nên. mình khoái thực tập full time. hehe

trường t k cho xác nhận bảng điểm tạm thời,có thể làm cam kết xong gửi bảng điểm chưa ký được không bạn?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud