SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình vừa xem trên web của SeABank lại thấy ghi hạn nộp hồ sơ là 15/2/2012. Có nhầm lẫn gì chăng :-/

Mình không đọc kỹ " Gửi trực tiếp bản cứng " Mà đọc mỗi dòng Phòng bì ghi rõ Hồ sơ Tham dự chương trình " Từ thực tập sinh tới Banker chuyên nghiệp SeABank 2012" >>> Chót nhỡ nhồi nhét tất cả và trong phong bì thư rồi gửi qua đường bưu điện mất rồi không biết có được chấp nhận hay không nhỉ ???? Có ai biết không bảo mình với để mình đi làm lại :(

T chiều ni mí nộp :">
cứ bị mắc bệnh lười ý :-s
Chiều ni thấy anh ở đó cầm 1 tập dày HS các bạn nộp :-s

Uh. Mà sáng tớ đến, lúc hỏi chị lễ tân phòng tổ chức nhân sự thì thấy chị bảo cứ để ở đây luôn. Lúc nhìn xuống thấy hồ sơ mới có mấy cái thui. Hic, k bit có đến lượt mình k :-s

Mình chưa có bảng điểm, có thể in trên mạng ra rồi viết cam kết được không nhỉ? Hic

Mình chưa có bảng điểm, có thể in trên mạng ra rồi viết cam kết được không nhỉ? Hic
Vẫn chưa hết hạn, mai b gọi hotline kia để có thông tin chính xác nhất ;))

Uh. Mà sáng tớ đến, lúc hỏi chị lễ tân phòng tổ chức nhân sự thì thấy chị bảo cứ để ở đây luôn. Lúc nhìn xuống thấy hồ sơ mới có mấy cái thui. Hic, k bit có đến lượt mình k :-s
Hôm nay t đến, gặp 1 a handsome, nhìn thân thiện lắm :">, a ý thấy m cầm hồ sơ, hỏi "e đến nộp HS thực tập hả?" - vâng, Xong rồi đưa, a ý xếp luôn vào 1 tập HS đã có trc ở bàn (phải khoảng >30 bộ chỗ ý), mang vào phòng phía trong ;)
M chào ra về, chị lễ tân ko cười cũng k nói j ;)

cứ nộp trước 11 cho chắc bạn à. Có thể nhầm lẫn vì lịch pv vẫn bắt đầu từ 14 mà.

trường mình lại ko cấp Bảng điểm tạm thời cho sinh viên, làm sao nộp bây giờ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t