SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có lẽ những lời e nói sau A Cường nghe sẽ ko đc thoải mái lắm. Nhưng sao chỉ qua 1 câu nói của 1 bạn mà a đã có suy nghĩ tiêu cực thế?hihi. Có thể những lời nói đó làm a cảm thấy hụt hẫng và thất vọng vì trong time qua các a c đã nỗ lực rất nhiều vì những TTS tương lai tại SB( là thành viên của diễn đàn thì bọn e biết các a c đã cố gắng vì bọn e nhiều như thế nào rồi mà). Nhưng thực sự thì ko phải ai cũng dễ dàng có đc những kinh nghiệm từ các a c đã thực tập trước đây về SB vì ko nhiều a c chia sẻ trên diễn đàn, mà tình trạng đi thực tập tại NH ko đc làm gì lại khá phổ biến nên tất nhiên sẽ có sự hoài nghi rằng khi đi thực tập mình có đc làm gì ko đây???? Và qua sự tranh luận này thì nó đã cho bọn e biết đc SB chắc chắn sẽ có sự khác biệt chứ ko phải hy vọng sẽ có sự khác biệt. Sự phản ứng của a trước câu nói của bạn boyck_neu làm e hơi buồn chút ( vì qua diễn đàn và qua c phỏng vẫn e hôm trước e đã ấn tượng về a). Sao ko nghĩ mọi việc theo hướng tích cực a nhỉ?hihi.
Có thể những dòng tn này đọc sẽ ko dễ lọt tai đâu nhưng đây là những dòng cảm nhận rất thật của e. Hy vọng rằng a ko ghét nó và chuyển sang ghét luôn cả e( tuy ko biết e là ai).hihi

Oh, xin cảm ơn những chia sẻ của các em, hãy đọc kỹ comment của anh ở trang trước nhé :)

Xin cập nhật danh sách tạm thời tại khu vực miền Bắc là hơn 30 bạn đã có tên trong shortlist

Lại vừa họp nữa, 1 cuộc họp chớp nhoáng và ra quyết định---vui lòng xem thông báo sau các em nhé

---------- Post added 23-02-2012 at 06:34 PM ----------

Gì mà ỉu thế, anh thấy cũng tốt thì phải, hẹn làm bài test vào thứ 7 à, khẩn trương để còn đăng tin chứ nhỉ, cả nhà phải chờ cậu này rồi

Sao thấy các bạn HN hưởng ứng vui vẻ wa', lại khá tích cực, mình là 1 mem trong tphcm, nhóm mình 3 đứa cũng đang hồi hộp chờ kết quả :)
P/s: SB tuyển thực tập sinh theo quy trình có đào tạo mà các bạn, vs lại làm nhiều hay ko còn phụ thuộc rất nhiều vào bản thân các bạn nữa :">

Ứng tuyển TP HCM

Ở TP HCM có tuyển hỗ trợ tín dụng không nhỉ? Có bạn nào giúp được không? YM!: tongtulenhthongtin 8->:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất