SCB SCB tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn hệ thống (tháng 5/2016)

Mình nghe bạn mình nói áp 80tr/tháng, cơ mà lương cao lắm đó b

Khoản lương mình chưa kịp hỏi, còn chỉ tiêu nghe chú GĐ nói là 1 tỷ/ năm. Hình như dù là tư vấn sp Bảo hiểm của Manulife nhưng vẫn là nhân viên của NH. Mà vị trí này không biết cơ hội phát triển như thế nào hay cứ làm tư vấn viên mãi thôi. Bạn có thông tin gì thêm về vị trí này không @vuongha ?

Khoản lương mình chưa kịp hỏi, còn chỉ tiêu nghe chú GĐ nói là 1 tỷ/ năm. Hình như dù là tư vấn sp Bảo hiểm của Manulife nhưng vẫn là nhân viên của NH. Mà vị trí này không biết cơ hội phát triển như thế nào hay cứ làm tư vấn viên mãi thôi. Bạn có thông tin gì thêm về vị trí này không @vuongha ?
Mình nghe đc có thế, bạn mình chỉ mới vào, t thì cũng sắp là 1 SCBer thôi nên cũng k rõ bạn à.

Hôm nay minh nhận được cuộc gọi từ SCB, báo là sẽ nhận mình vào làm ở vị trí Bancassurace (tư vấn sp của Manulife) mặc dù hôm trước mình nộp hồ sơ bên Tín dụng. Có ai có kinh nghiệm về vị trí này không ạ? Đang phân vân quá....:(
Có kinh nghiệm chưa em.
VIB KV Đồng Nai đang cần tuyển tín dụng đấy em.

Vị trí Bancassurace của SCB cũng hấp dẫn đấy Bạn, doanh số đâu đó khoảng 50 triệu/ tháng thôi, nếu làm vượt thì được hưởng 10%/ doanh số nữa. Lương bình thường 9tr. Dã sữ tháng đó làm 90tr thì được 9tr + 10%*40 = 13tr =))

Vị trí Bancassurace của SCB cũng hấp dẫn đấy Bạn, doanh số đâu đó khoảng 50 triệu/ tháng thôi, nếu làm vượt thì được hưởng 10%/ doanh số nữa. Lương bình thường 9tr. Dã sữ tháng đó làm 90tr thì được 9tr + 10%*40 = 13tr =))

Hôm phỏng vấn anh Giám đốc bảo chỉ tiêu tầm 1 tỷ/ năm. Còn lương cứng khoảng 5-6 triệu ạ. Mà em ở tỉnh, bảo hiểm 1 tỷ/ năm thì hơi chát! :(

Hôm phỏng vấn anh Giám đốc bảo chỉ tiêu tầm 1 tỷ/ năm. Còn lương cứng khoảng 5-6 triệu ạ. Mà em ở tỉnh, bảo hiểm 1 tỷ/ năm thì hơi chát! :(

Ở tỉnh thì lương thấp hơn xí với chỉ tiêu cũng thấp hơn xí, chớ mà cái 10% trên định mức vượt là vẫn như nhau nha. Tỉnh thì khoảng 40tr/ tháng thôi ^^. Đừng lo quá ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên