SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Ơ thế bác Viethd1990 phải đi làm ở đâu rồi chứ, cứ nhất thiết phải vào đây đâu, nói chung là vào được làm cũng vất vả cực đấy, chị hàng xóm nhà em làm SS sáng 6h đã dậy, tồi 8h30 mới về, vào 3 tháng mà đi công tác 2 tháng. nói chung rất vất đới.

Ơ thế bác Viethd1990 phải đi làm ở đâu rồi chứ, cứ nhất thiết phải vào đây đâu, nói chung là vào được làm cũng vất vả cực đấy, chị hàng xóm nhà em làm SS sáng 6h đã dậy, tồi 8h30 mới về, vào 3 tháng mà đi công tác 2 tháng. nói chung rất vất đới.
mình vẫn vật vờ từ đợt nghỉ việc rồi apply trượt đến giờ... không đứa nào nó trả cho mình chục triệu mà ngồi chơi trong cái thời buổi này đâu bạn, đang muốn vất mà nó không cho đây :))

mình vẫn vật vờ từ đợt nghỉ việc rồi apply trượt đến giờ... không đứa nào nó trả cho mình chục triệu mà ngồi chơi trong cái thời buổi này đâu bạn, đang muốn vất mà nó không cho đây :))
chuẩn đới :x có thằng bạn thân làm ở support cho SS .gọi điện hỏi nó lương m bao nhiêu rồi ? nó bảo 15c rồi nhưng chủ yếu là lương tăng ca , thêm giờ ( nó vào làm chưa đc 1 năm ) đêm thì tầm 9h về đến xóm trọ chủ nhật thấy nó cũng làm . đc cái nhiều tiền mà k có time để tiêu , mình cứ bảo thôi 10 năm nữa m tích cóp thành tỉ phú rồi nghỉ kiếm chỗ khác làm cho thoải mái . Nhiều người chỉ nhìn vào đồng lương mà khen nhưng thực chất bây h cũng bạc mặt ra đấy ạ :( có phải cứ NH , cứ SS , ... ngồi mát ở VP mỗi tháng cầm chục củ về tiêu đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên