SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Chắc chẳng phải ôn, tiêu chí qua vòng hồ sơ linh tinh nên qua rồi ôn cũng dk. Hazzz !

Mùng 10/5 thi GSAT nên chắc nghỉ lễ xong có kết quả hồ sơ các bạn ạ, mình nghĩ lần này ko như lần tuyển dụng cuối năm ngoái ( dùng máy lọc nên 3 ngày sau khi hết hạn nộp hồ sơ đã có kết quả) vì time hết hạn nộp là 19/04 đến 10/5 là gần 1 tháng, nên bạn nào có CV đẹp sẽ oke thôi, ko cần phải lo lắng quá đâu. Hic

có bác nào nhận đc mail chưa ạ, mỗi sáng đăng nhập vào hệ thống mà muốn vỡ tim thật.

Mùng 10/5 thi GSAT nên chắc nghỉ lễ xong có kết quả hồ sơ các bạn ạ, mình nghĩ lần này ko như lần tuyển dụng cuối năm ngoái ( dùng máy lọc nên 3 ngày sau khi hết hạn nộp hồ sơ đã có kết quả) vì time hết hạn nộp là 19/04 đến 10/5 là gần 1 tháng, nên bạn nào có CV đẹp sẽ oke thôi, ko cần phải lo lắng quá đâu. Hic
Cầu mong vậy. Lần trước nó lọc 17k hồ sơ có 3 ngày. Quá ảo :'(

lọc bằng máy nên tớ bị out lần trước - uất ức thần chưởng xém chết :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back