SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Hi, chào các bạn, chúc mừng các bạn đã đỗ nha, Còn mình trượt, buồn quá cơ. Buồn vì trượt phỏng vấn đã đành, nhưng buồn hơn vì ko biết vì sao lại trượt. Mình tự nhận thấy trả lời tốt, lưu loát, rõ ràng, thậm chí anh phỏng vấn còn hỏi mình bao giờ có ý định kết hôn. Ko chỉ mình, mà cả 3 bạn phỏng vấn cùng mình cũng bảo là mình trả lời tốt, chắc là đỗ rồi. Thực sự là mình chưa bao giờ đoán sai kết quả cả, nhưng lần này thì đúng là khó hiểu. Có 1 số bạn phỏng vấn về bảo ko tốt song lại đỗ. Mình chỉ mong bây giờ biết được nguyên nhân tại sao, thì mình sẽ tâm phục khẩu phục và đỡ buồn hơn thôi. Các bạn có thể chia sẻ những gì diễn ra trong buổi phỏng vấn ko?
bạn trả lời phỏng vấn bằng tiếng anh hay tiếng việt vậy ?

Mình khám sk chiều mai, lên xe ở điểm Sân vận động Bách Khoa
Hẹn gặp cả nhà nhé :D

chờ đợi kết quả khám sức khỏe, xem ra cũng hồi hộp ko kém các vòng trước :D. chúc cả nhà có kết quả khám sức khỏe tốt và đón năm mới nhiều niềm vui, thành công mới!
Bạn thử check thông tin trang tuyển dụng của Samsung xem, họ có thông báo mới thì phải.

Chúc mọi người năm 2014 tràn ngập niềm vui và hạnh phúc nhé. Chúc cho các bạn trong topic này có kquả như mong muốn và sớm trở thành đồng nghiệp của nhau :D

hơn 1 tháng ở Samsung thế nào rồi các bạn ? Đi làm rồi là chẳng thấy chia sẻ gì nữa hết..hi :)

Chúc mọi người năm 2014 tràn ngập niềm vui và hạnh phúc nhé. Chúc cho các bạn trong topic này có kquả như mong muốn và sớm trở thành đồng nghiệp của nhau :D
Chào bạn,
Khỏe không ? Vẫn đang công tác ở SS chứ ?
Đợt tuyển dụng này của SS có gì chia sẻ với mem UB đi :)

Chào bạn,
Khỏe không ? Vẫn đang công tác ở SS chứ ?
Đợt tuyển dụng này của SS có gì chia sẻ với mem UB đi :)
Có thông tin tuyển 2014 rồi bạn nhé
Cứ ôn luyện và nộp hồ sơ thui, có duyên chúng ta sẽ trở thành đồng nghiệp :)

Có thông tin tuyển 2014 rồi bạn nhé
Cứ ôn luyện và nộp hồ sơ thui, có duyên chúng ta sẽ trở thành đồng nghiệp :)
Có phải thông tin tuyển dụng đăng hôm 14/3/2014, thời gian nộp hồ sơ từ 20/3/2014 đến 19/4/2014 phải không bạn?
Nhưng trên trang web vẫn chưa thấy đăng tin này.

chào các anh, chị ạ! mọi người có thể chia sẻ thêm cho em biết bí quyết ghi điểm trong cái mục hồ sơ: gioi thiệu bản thân và lí do chọn samsung thế nào ạ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,516
Thành viên mới nhất
lequangminh2001
Back
Bên trên