SamSung Việt Nam tuyển dụng sinh viên tốt nghiệp năm 2011-2012-2013 [23.11.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
mình viết hôm qua..hôm nay mới có mail..cái tại sao em muốn làm việc ở ss thì k cần tới 1000 từ đâu..
cho mình hỏi là có mail xác nhận có nhanh không?

- - - Updated - - -

sao mình viết không đủ 1000 vẫn được nhỉ? chỉ dài dài một chút là nộp được rồi

Không tài nào nộp được các bác ơi giúp tớ với!@@ viết bao nhiêu dòng là đủ cho phần bản thân và lý do muốn làm việc ạ :((( ai nộp đc r giúp vs. tks somuch.

Kiếm tiền trên Facebook đơn giản với Trusting Social Giới thiệu.Trusting Social là một hệ thống kiếm tiền online trên các trang mạng xã hội Cực kỳ đơn giản.Chỉ cần có tài khoản Facebook Ai cũng có thể kiếm được tiền chỉ qua 2 bước nhanh chóng. Bước 1.Nhấp vào đây Để
Đăng ký
Trusting Social hoàn toàn miễn phí

thông qua Facebook của bạn.

Chọn đồng ý để hoàn thành đăng ký

* Chú ý:
Trusting Social chỉ chấp nhận những tài khoản có hoạt động thường xuyên trên Facebook.

Những bạn đăng ký với mục đích Scam sẽ bị ban IP vĩnh viễn và không được thanh toán hoa hồng.
Bước 2
Giới thiệu

Tới nhiều người trên Internet
Bạn sẽ được tặng ngay 2.000 vnđ vào tài khoản đăng ký thành công.Rút tiền ngay khi đạt 50.000 ( thanh toán qua ngân lượng, bảo kim, paypal, ngân hàng bất kỳ ).Thật đơn giản phải không các bạn, hãy nhanh tay giới thiệu 1000 người/ngày để được thưởng tới 1.000.000 vnđ/ngày các bạn nhé.Chúc các bạn thành công với

Lại 1 cơ hội mới cho các tân SV, năm ngoái thi trượt IQ, năm nay thi lại thử sức:D

mà ở trong miền nam nói chung,Sài Gòn nói riêng thì tự túc ra ngoài đó thi hả mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,598
Thành viên mới nhất
khuyenmaicwin05
Back
Bên trên