Sacombank tuyển dụng Cộng tác viên phát triển thẻ Tín dụng (lương 3-4tr/tháng)

cái cộng tác viên của sacom em thấy đang tuyển nhiều lắm, hôm hội chợ ở trường em (HVNH) có tới cả trăm bản đk ý, nhưng không thấy thông tin gì ạ? Em làm CTV hôm đó và đk luôn nhưng mà...

Đã nhận được thông tin phản hồi từ Sacombank, nếu Techcombank mà cũng áp dụng chương trình này thì 1 tháng mình gần được 12 triệu :((

Hôm qua mình đọc được tin nay gọi điện đến sô 0902255340 hỏi thì được trả lời thế này: mình sẽ giúp a Tiến( chủ số thuê bao dt0 chuyển thông tin về dịch vụ thẻ này đến cho khách hàng, nếu khách hàng có nhu cầu mở thẻ thì mình sẽ cầm hồ sơ đó làm việc trực tiếp với anh Tiến chứ không phải là với NH Sacom. Cái này giống như là 2 anh Tiến + Tín được NH giao chỉ tiêu cao quá nên mới làm cái trò quản lý kiểu bán hàng đa cấp như thế này để lấy chỉ tiêu thôi. Có lẽ không phải là Nh tuyển cộng tác viên thật sự đâu.

Hôm qua mình đọc được tin nay gọi điện đến sô 0902255340 hỏi thì được trả lời thế này: mình sẽ giúp a Tiến( chủ số thuê bao dt0 chuyển thông tin về dịch vụ thẻ này đến cho khách hàng, nếu khách hàng có nhu cầu mở thẻ thì mình sẽ cầm hồ sơ đó làm việc trực tiếp với anh Tiến chứ không phải là với NH Sacom. Cái này giống như là 2 anh Tiến + Tín được NH giao chỉ tiêu cao quá nên mới làm cái trò quản lý kiểu bán hàng đa cấp như thế này để lấy chỉ tiêu thôi. Có lẽ không phải là Nh tuyển cộng tác viên thật sự đâu.
úi cha! hóa ra là vậy, m lại cứ tưởng là nv chính thức, mấy a này cũng thông minh đấy chứ. Nhưng mà tiền đâu mà trả lương 3-4tr 1 tháng kể cả tính kiểu lương doanh thu.Chẳng nhẽ mấy anh cũng có khoản doanh thu từ việc mở thẻ mới. ????

có ai ở BRVT tham gia vào công việc tuyển dụng này của sacombank ko nhỉ ? minh đã đăng ký lam rồi , chỉ có khó khăn ở việc kêu người ta nộp tiền thôi , miễn phí thì hay hơn nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên