conan2512

Verified Banker
Có anh chị nào năm trước thực tập dc nhận việc cho em hỏi lương của sacom ntn a.
1/ thực tập
2/Thử việc
3/Chính thức
Sacom có tính lương theo cái kpi j o mấy anh chị?
Cảm ơn rất nhiều!!!
TTTVN tất cả vị trí đều lĩnh 3tr sau 3 tháng thực tập, nghỉ giữa chừng thì ko có đồng nào hết. Còn vô thử việc với chính thức các vị trí có hơi khác chút, ko biết bạn làm vị trí nào?

bankboy128

Verified Banker
dạ cảm ơn anh rất nhiều,( nếu như mih được chuyển wa DN thì liệu có cao hơn và giữa các chi nhánh có chênh lệch nhiều o anh). Mức lương anh đề cập là mình fai deal lúc ký hợp đồng hay bất cứ nhân viên mới nào cũng như nhau vậy anh? Và đã bao gồm phụ cấp rồi fai o anh. Xin lỗi em hỏi hơi nhiều, nhưng chỉ đang háo hức mun lm bên sacom:D

Last edited:

conan2512

Verified Banker
dạ cảm ơn anh rất nhiều,( nếu như mih được chuyển wa DN thì liệu có cao hơn và giữa các chi nhánh có chênh lệch nhiều o anh). Mức lương anh đề cập là mình fai deal lúc ký hợp đồng hay bất cứ nhân viên mới nào cũng như nhau vậy anh? Và đã bao gồm phụ cấp rồi fai o anh. Xin lỗi em hỏi hơi nhiều, nhưng chỉ đang háo hức mun lm bên sacom:D
CVKHDN thì có cao hơn chút nhưng ko đáng kể. Lương chỉ deal khi đã có kinh nghiệm, còn mức mình nói là dành cho mới ra trường và đã bao gồm tất cả phụ cấp. :p

hoaithu94

Thành viên
TTTVN tất cả vị trí đều lĩnh 3tr sau 3 tháng thực tập, nghỉ giữa chừng thì ko có đồng nào hết. Còn vô thử việc với chính thức các vị trí có hơi khác chút, ko biết bạn làm vị trí nào?
Năm nay đc tăng lên 4tr 3 tháng r bạn ạ

Banker Hub