Sacombank CN Lâm Đồng

Hôm nay mình được yêu cầu bổ sung hồ sơ vị trí chuyên viên khách hàng nộp trực tiếp tai Hội sờ. Mình đã pass test, pv với CN luôn. Mọi ngưởi cho mình hỏi bổ sung hồ sơ như vậy thì bao lâu đươc gọi đi làm thế. Mỉnh chưa có kinh nghiêm, thì học việc, thử việc như thế nào vậy (công việc phải là, thởi gian, lương). Sau khi trở thảnh nhân viên chính thức thì chỉ tiêu ra sao? Mong mọi người chia sẻ với.

Ai ứng tuyễn CN Lâm Đồng mà giống mỉnh thì cũng chia sẻ với nha!

Bạn thi, test onlien ngày bao nhiêu, ở Hai Bà Trưng, Đà Lạt phải ko, mình cũng mới đc yêu cầu nộp bản cứng gấp để sắp xếp công việc nè.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua có 1 anh tên Đại, ở phòng nhân sự báo đã trúng tuyển, yêu cầu nộp hồ sơ gấp, mình cũng đang đợi nè, bạn Tranlocbu phỏng vấn ngày 13/3, test onlien 14/3 phải ko, có khi hôm đó đã gặp nhau.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua có 1 anh tên Đại, ở phòng nhân sự báo đã trúng tuyển, yêu cầu nộp hồ sơ gấp, mình cũng đang đợi nè, bạn Tranlocbu phỏng vấn ngày 13/3, test onlien 14/3 phải ko, có khi hôm đó đã gặp nhau.
Thế hả hôm đó mình phỏng vấn đâu tiên ơ hôi sơ luôn. Ban ơ huyên nao vây? Hôm 14.3 ban test luc mây giơ? Minh test luc 9h30, tai Phòng NS luôn. Ban bổ sung hồ chưa? Nôp ơ hôi sơ hay CN.

Mình test lúc 9h30, ở chi nhánh Hai Bà Trưng, Đà Lạt đó, vậy là chắc chưa gặp nhau rồi, mình ở Đức Trọng, bạn ở đâu, mới bổ sung hồ sơ hôm qua, không biết khi nào nhận việc, làm ở đâu nữa.hihi

chúc mừng các bạn nha, các bạn cho mình xin tí kinh nghiệm pv sacombank w nhé? cám ơn nhìu

Mình test lúc 9h30, ở chi nhánh Hai Bà Trưng, Đà Lạt đó, vậy là chắc chưa gặp nhau rồi, mình ở Đức Trọng, bạn ở đâu, mới bổ sung hồ sơ hôm qua, không biết khi nào nhận việc, làm ở đâu nữa.hihi
Minh ở Bảo Lâm! Minh xuống hôi sơ bổ sung hôm qua cho A.ĐAI luôn rôi. Anh kêu khi nao có kêt qua sẽ bao. Mà minh hoi nay ti. Bạn test mây lần vây? Minh test 2 lần, pv 1 lần, 1 lần lên trao đôi vơi phòng Nhân sư. Vì nguyên vong 1 minh lam ơ Tp.HCM. Ban co fb không? Cho minh đi để tiên liên lac.

Mình chỉ phỏng vấn 1 lần, test 1 lần, sáng hôm kia 24/2 thì đượcthông báo trúng tuyển và yêu cầu nộp hồ sơ gấp để sắp xếp công việc cho mình. Hôm qua 25/2 thì mình cũng gửi hồ sơ xuống rồi nhờ bạn đem lên hội sở rồi. https://www.facebook.com/mcuong204 fb mình đó

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back