Sacombank: Chuyên viên khách hàng cá nhân/doanh nghiệp (10/06/2011)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thi qua vòng viết sau đó tới phỏng vấn nhé! :)

---------- Post added 06-24-2011 at 06:28 PM ----------

mà các bạn có thông tin gì về thi tuyển bên Sacombank ko ? ko biết là có phải thi ko hay chỉ phỏng vấn thôi nhỉ . Ko thấy nói rõ điều này trong mục tuyển dụng của ngân hàng . Bạn nào có kinh nghiệm thi tuyển Sacombank thì chia sẻ với anh chị em với nhé. Thank a lot !!
Thi qua vòng viết rồi tới vòng phỏng vấn bạn nhé!:D

cho em hỏi là trên trang web của Sacombank mục tuyển dụng khu vực miền bắc có tuyển dụng nhũng lại không có hạn nộp hồ sơ thì giờ em gửi ứng tuyển được không ah.

cho em hỏi là trên trang web của Sacombank mục tuyển dụng khu vực miền bắc có tuyển dụng nhũng lại không có hạn nộp hồ sơ thì giờ em gửi ứng tuyển được không ah.

Đợt tuyển dụng kết thúc rùi mà bạn .Mih ko nhầm thì là thế.^^.vì mih vừa nộp đợt vừa rồi nhưng chưa thấy họ gọi cơ,,,,lại chờ đợi .ko bít có bị out ko ..:(

Mình cũng có xem qua, có những vị trí cũng ko thấy có deadline gì hết. Hehehee, chắc là vẫn đang tuyển đây :p

Mình cũng có xem qua, có những vị trí cũng ko thấy có deadline gì hết. Hehehee, chắc là vẫn đang tuyển đây :p
uhm, minh cũng nghĩ là vẫn tuyển , chắc họ tuyển thường xuyên nên không có hạn, cứ nộp hồ sơ rồi hi vọng vậy. hihi

Mọi người ơi, đã ai có thông tin j về đợt tuyển này chưa? đợi mãi hà! hix

Em cũng chưa đc gửi thông báo j hết. Tình hình là e nộp online ở mấy cái ngân hàng nhưng chả ngân hàng nào respond cả. Theo các bác là nộp ở ngân hàng thì nên nộp trực tiếp hay online. Thanks

Em cũng chưa đc gửi thông báo j hết. Tình hình là e nộp online ở mấy cái ngân hàng nhưng chả ngân hàng nào respond cả. Theo các bác là nộp ở ngân hàng thì nên nộp trực tiếp hay online. Thanks
Nộp thế nào cũng được b ạ. Mình nộp OL vẫn được gọi mà :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất