Sacombank - Chi nhánh Hải Phòng tuyển dụng một số vị trí [12/04/2012]

chờ đợi, chờ đợi. mệt mỏi quá

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vừa nhậ được thư rất tiếc không trúng tuyển của Sacom bank,em đã tử trận.Chắc cạnh đến già, không bao giờ thi hải phòng nữa khỏi phí hồ sơ

Cuộc sống mà bạn, đâu phải lúc nào cũng dễ dàng đâu. Hải phòng hay nơi đâu cũng thế thôi. Chúc bạn sớm tìm lại được niềm tin !

Chiều nay mình nhận được điện thoại của sacom hẹn chiêu mai 15h30 phỏng vấn. Cả nhà có ai pv giờ đó k ?

Phần phỏng vấn của mình không được tốt lắm. Chính xác là mình " chưa " được phỏng vấn gì nhiều. Vài câu cơ bản rồi nhân được lời cám ơn và kèm theo sẽ thông báo khi có kết quả.
Đành phải chờ đợi vậy !

Phần phỏng vấn của mình không được tốt lắm. Chính xác là mình " chưa " được phỏng vấn gì nhiều. Vài câu cơ bản rồi nhân được lời cám ơn và kèm theo sẽ thông báo khi có kết quả.
Đành phải chờ đợi vậy !

dung cho nua, ngay hom phong van do, chiều đã có em được thông báo đỗ rồi.vi trí ttqt

chuẩn đó mọi người sacom sẽ thông báo trúng tuyển rất nhanh. Chậm nhất là chiều ngày hôm sau, còn sau đó các bạn yên chí rằng sẽ được gọi điện thông báo cảm ơn bạn đã tham gia thi tuyển và phỏng vấn

Chúc mừng bạn nhé, những ai chưa đỗ lại tiếp tục hành quân tìm việc vậy :((

ah, minh khong đỗ nhé bạn, em mình quen thôi. Mình cũng trượt thẳng cẳng.

---------- Post added 19-05-2012 at 10:29 AM ----------

chuẩn đó mọi người sacom sẽ thông báo trúng tuyển rất nhanh. Chậm nhất là chiều ngày hôm sau, còn sau đó các bạn yên chí rằng sẽ được gọi điện thông báo cảm ơn bạn đã tham gia thi tuyển và phỏng vấn

chưa thấy ai gọi hay mail thông báo mình trượt bạn ah,cung khong qtrong nữa rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back