Review Review ĐÁP ÁN ĐỀ THI AGRIBANK 2016 KHU VỰC 2 (15/11/2016)

Hi all,

Hôm nay, Khu vực 2 chính thức tổ chức thi tuyển với độ nóng bỏng không hề giảm :)

Về tổng quan, đề thi KV 2 được đánh giá nhẹ nhàng hơn một chút so với KV 3, tuy nhiên, lần đầu tiên trong đề thi các năm, Agribank có đề cập đến Basel II và Thông tư 36 - đây là điều tương đối mới!

Với đề thi này, Tôi đã biên soạn tài liệu và giải đáp cơ bản các vấn đề thắc mắc của thành viên!

Các bạn đừng có nhìn và phán "dài bỏ mẹ, chép cũng không kịp"!

Tôi không làm để phục vụ các bạn chép! Tôi làm để cung cấp kiến thức cho thành viên, thành viên dựa trên ý phù hợp để trình bày theo quan điểm của mình!

Hy vọng Tài liệu Khu vực 2 sẽ giúp ích cho các bạn tại KV 1 và KV 4 trong việc ôn thi sắp tới :)

Thân!

MẬT KHẨU MỞ TÀI LIỆU: ub.edu.vn

Cập nhật Đáp án Đề thi Agribank Khu vực 3 tại: Review - ĐÁP ÁN ĐỀ THI AGRIBANK 2016 KHU VỰC 3 (13/11/2016)

Đính kèm

• DAP AN DE THI AGRIBANK 2016 KV 2.rar
    546.7 KB · Xem: 15,238
Chỉnh sửa lần cuối:
Cho em hỏi đề các khu vực thường có giống nhau ko ạ? Và thường khu vực nào "Khoai" nhất ạ? Em ở Hà Nội chắc khu vực 1. Vì học trái ngành nên nghiệp vụ hơi lơ mơ, em học quản trị nên chỉ đc học về NPV, IRR ... các chỉ tiêu tài chính thôi chứ về nghiệp vụ ngân hàng cũng lơ mơ lắm ạ.

Vấn đề nữa là các chi nhánh của Agri ở Hà Nội thường ko tuyển ạ? Em thấy toàn tuyển chi nhánh tỉnh :(( vậy đến nộp hồ sơ thi thì nộp ở đâu ạ?

Hi all,

Hôm nay, Khu vực 2 chính thức tổ chức thi tuyển với độ nóng bỏng không hề giảm :)

Về tổng quan, đề thi KV 2 được đánh giá nhẹ nhàng hơn một chút so với KV 3, tuy nhiên, lần đầu tiên trong đề thi các năm, Agribank có đề cập đến Basel II và Thông tư 36 - đây là điều tương đối mới!

Với đề thi này, Tôi đã biên soạn tài liệu và giải đáp cơ bản các vấn đề thắc mắc của thành viên!

Các bạn đừng có nhìn và phán "dài bỏ mẹ, chép cũng không kịp"!

Tôi không làm để phục vụ các bạn chép! Tôi làm để cung cấp kiến thức cho thành viên, thành viên dựa trên ý phù hợp để trình bày theo quan điểm của mình!

Hy vọng Tài liệu Khu vực 2 sẽ giúp ích cho các bạn tại KV 1 và KV 4 trong việc ôn thi sắp tới :)

Thân!

MẬT KHẨU MỞ TÀI LIỆU: ub.edu.vn

Cập nhật Đáp án Đề thi Agribank Khu vực 3 tại: Review - ĐÁP ÁN ĐỀ THI AGRIBANK 2016 KHU VỰC 3 (13/11/2016)

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back