Quan hệ khách hàng - nghề ko phù hợp với em?

Anh đã có khách hàng bằng cách nào ạ? Anh chi cho em với. Em thử đủ cách ở trên ( phát tờ rơi, các mối quan hệ thân quen...) nhưng vô vọng quá anh ạ.
Mình nói thật với bạn, làm những cách của bạn chỉ là trên lý thuyết thôi. Thực tế để phát triển được bạn phải biết làm quen với những người mạnh trong nghề hoặc mạnh trong lĩnh vực có thể liên kết và bạn cũng phải mạnh trước đã. Bạn có gì hơn ngta? Lãi suất cũng chỉ là cái hình thức thôi. Ngày xưa mình cũng nghĩ như bạn, nhưng thực tế, bạn phải có những cách phát triển mà ko giống những người khác. Bạn nghĩ nhân viên tín du gj khác lấy hồ sơ ở đâu? Ngay từ hồ sơ đầu tiên phải làm thật tốt vào. Mở rộng mối quan hệ. Chắt chiu cơ hội. Chúc thành công :)

Mình nói thật với bạn, làm những cách của bạn chỉ là trên lý thuyết thôi. Thực tế để phát triển được bạn phải biết làm quen với những người mạnh trong nghề hoặc mạnh trong lĩnh vực có thể liên kết và bạn cũng phải mạnh trước đã. Bạn có gì hơn ngta? Lãi suất cũng chỉ là cái hình thức thôi. Ngày xưa mình cũng nghĩ như bạn, nhưng thực tế, bạn phải có những cách phát triển mà ko giống những người khác. Bạn nghĩ nhân viên tín du gj khác lấy hồ sơ ở đâu? Ngay từ hồ sơ đầu tiên phải làm thật tốt vào. Mở rộng mối quan hệ. Chắt chiu cơ hội. Chúc thành công :)
Còn có 1 cách là vào ngân hàng mạnh, chi nhánh mạnh, sếp mạnh, hồ sơ nhiều chỉ việc làm và chờ khách vãng lai, like me :D

Mình cũng ko xác định được phương hướng, tốt nghệp ra là mình vào eximbank ở chi nhánh, ko phải tìm khách hàng, nhưng mình chưa tìm được con đường đam mê, nên mình đã nghỉ việc, và đén giờ vẫn thế, đang làm ở một công ty khác nhưng mình vẫn trằn trọc vì chưa biết đâu là lý tưởng định hướng cho riêng mình,
Chung cảnh ngộ, cứ cố gắng thôi, cố gắng mà thấy ko hợp thì lại nghỉ đi làm việc khác. Rồi cũng có câu trả lời cho câu hỏi Tôi là ai

không biết tình hình hiện nay của chủ thread thế nào rồi sau 3 năm đăng bài. kinh nghiệm sóng gió thế nào chia sẽ anh em cũng biết ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên