Quá bức xúc với Ngân hàng ở tỉnh lẻ

Hiện mình đã thi viết ngân hàng đông á chi nhánh Nam định 2 tháng rồi mà bây giờ không có kết quả.gọi điện lên nhân sự thì bảo không biết.
dù trượt thì cũng gửi mail chứ.mất công lặn lội tốn bao nhiêu là tiền từ Hà Nội về.dkm Ngân với chả hàng toàn lừa nhau !!..

Bạn mới có 1 đông á thui, chứ t pv 4,5 cái ngân hàng r thì có mỗi cái nhận đc mail cảm ơn. T còn qua mấy vòng, tạch vòng cuối còn k có mail cảm ơn đấy. Có cái ngân hàng gọi gấp, 4 ngày t đi về hn-hd 3 lần liền mà cuối cũng k có cái mail cảm ơn, ngân hàng trên hn đấy. Bây giờ tình hình khó khăn chung r, ngân hàng là dành cho nhà giàu b ah. k tiền k quan hệ vs vẫn vào đc nhưng điều kiện là nhà phải giàu, bố mẹ nghề nghiệp làm ăn lớn nhá. chấp nhận thui b ah

Uh nhưng công nhận làm ăn quá là không chuyên nghiệp,đã hẹn người ta về thi rồi.còn không cho biết kết quả cớ là làm sao.ít ra cũng 1 cái mail cảm ơn hơn không.Nói chung là chấn tận cổ

Hiện mình đã thi viết ngân hàng đông á chi nhánh Nam định 2 tháng rồi mà bây giờ không có kết quả.gọi điện lên nhân sự thì bảo không biết.
dù trượt thì cũng gửi mail chứ.mất công lặn lội tốn bao nhiêu là tiền từ Hà Nội về.dkm Ngân với chả hàng toàn lừa nhau !!..
Mình thi đỗ năm ngoái cơ mà ko đi,mình cũng đợi 2 tháng mới có kq đấy ,HO ở trong Nam nên hơi chờ lâu bạn ak.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên