Phỏng vấn vòng 1 vị trí CVQHKHDN Vietinbank đợt T9/2015

Mình nhận email kêu đi phỏng vấn v1 mà k thấy thi tuyển gì cả vào T5 (07/10). Không biết có bạn nào nhận email như vậy ko nhỉ? Và cho mình hỏi kinh nghiệm khi đi phỏng vấn vòng này là gì? Tks!

bạn ở cn nào, mình cũng vậy nè, ở CN HCM, nhưng mà đang hoang mang đây, đọc topic của các bạn thi ở KCN Tiên Sơn mà thấy sợ ghê,

Đợt này tuyển bổ sung theo nhu cầu chi nhánh ak. Mn ai ôn tập gì để pv vị trí QHKH k vậy

mình nhận được mail phỏng vấn vòng 1 vào ngày 8/10. bạn nào có kinh nghiệm gì ko, chia sẻ giúp mình với :(

nhanh vậy.mình cũng đc gọi đt nhưng chua có thông báo ngày pv.
mn ai pv rồi chia se kinh nghiệm với ;((

mình mới pv hôm qua (6/10) ở CN 11, danh sách khá là đông. 3 người pv mình, không khí khá là vui vẻ, mấy anh chị còn hỏi mình "đá bóng vị trí nào", "nhậu đc mấy chai"...

Anh chị nào có kinh nghiệm pv Vietinbank cho mình hỏi kết quả vòng 1 sẽ có sau khoảng mấy ngày nhỉ?

mình mới pv hôm qua (6/10) ở CN 11, danh sách khá là đông. 3 người pv mình, không khí khá là vui vẻ, mấy anh chị còn hỏi mình "đá bóng vị trí nào", "nhậu đc mấy chai"...

Anh chị nào có kinh nghiệm pv Vietinbank cho mình hỏi kết quả vòng 1 sẽ có sau khoảng mấy ngày nhỉ?
Mình pv ở CN HCM 15h30 chiều nay, ko biết chỗ bạn pv người ta hỏi những câu gì nhỉ? có nghiệp vụ gì ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back
Bên trên