Phỏng vấn vị trí teller tại Industrial Bank of Korea (IBK)

Mai mình cũng phỏng vấn nàh, nhưng lúc 2h30 cơ, có bạn nào pv rồi, chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm với. Mình lo lắng quá. :"(

mấy bạn đi phỏng vấn có ai đc gọi đi pv vòng 2 chưa nhỉ? Ngồi chờ điện thoại mà sốt cả ruột lun!haizz

Mình pv từ hôm thứ 3 tuần trước.
Đợi hơn 1 tuần mà chưa thấy hồi âm j....
Hix, chắc out rùi wa

minh moi dem hs nop len ngan hang nop sang nay. Ban liz di pv hoi co nhieu ko vay ban? sao minh nop ol ko co cho tai cv nhi???

- - - Updated - - -

co ban nao biet ngan hang nay tuyen bao nhieu teller k ma thay thoi han lau the nhi? hi

@bobby tran:ngân hàng này có thông tin tuyển dụng ở đâu vậy bạn? bạn có thể cho mình biết thông tin và thời hạn được không? thanks bạn nhiều

bem90: ban lem trang kiemviec.com muc ngan hang se thay. Han chot nop la 31.3 do ban. ^^

các bạn đã đi phỏng vấn + test ở ngân hàng này rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người được ko? Dạo này ngân hàng này đang chuẩn bị mở chi nhánh ngoài HN nên tuyển khá rầm rộ. Mà ngân hàng này lại có ít thông tin quá :(

các bạn đã đi phỏng vấn + test ở ngân hàng này rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người được ko? Dạo này ngân hàng này đang chuẩn bị mở chi nhánh ngoài HN nên tuyển khá rầm rộ. Mà ngân hàng này lại có ít thông tin quá :(
Có phải NH này đang đăng tuyển trên vietnamworks ko bạn. Hix có email nhà tuyển dụng để gửi hso đến ko nhỉ chứ gửi qua VNworks chưa lần nào đc gọi luôn:((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên