Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

Tớ là Vân, tớ ở Bắc Kạn. Tớ nghĩ họ mất công mò lên trên nhà tớ thì tớ thấy bọn mình khả năng tới 90% là được.hj. Giờ tranh thủ mà nghỉ ngơi cậu ạ, chứ sau này đi làm vất lắm. Mong là đươc làm việc vs nhau :)
Bạn ở BK mà thi KV4 để làm việc tại TN ak? ^^ Uh tại mọi ng cứ bảo trong tuần này có kq nên lo lắm ý, từ đầu tuần chỉ có ăn ngủ với chờ đợi thôi, chả thể nào thoải mái nghỉ ngơi đc, hy vọng là sớm có tin tốt :|

thôi, cũng chả hy vọng gì nữa, cho nó out đi. Chắc HP là khu VIP nên có hàng họ hết rồi

chắc có quá bạn ơi, có bạn kêu khu vực chọn 2 người mà đã có 4 người xác minh,
Khu vực mình nè...Nhưng mình đang suy nghĩ theo chiều hướng tích cực hơn là người ta tăng chỉ tiêu...hihi. Tại KV mình quản lý 4 chi nhánh nên có thể sẽ tuyển 4 người...(Tự an ủi mình một chút)...

Hôm tớ đi thi, bạn tớ hỏi chị phỏng vấn ở đó là lấy bao nhiu chỉ tiêu thì thấy chị đó bảo ko có chỉ tiêu cụ thể, thấy được là lấy, mà ko thì chả lấy ai cũng đc, chả hỉu thế nào @@ tớ KV4

Hôm tớ đi thi, bạn tớ hỏi chị phỏng vấn ở đó là lấy bao nhiu chỉ tiêu thì thấy chị đó bảo ko có chỉ tiêu cụ thể, thấy được là lấy, mà ko thì chả lấy ai cũng đc, chả hỉu thế nào @@ tớ KV4
Tớ cũng nghe nói là không có chỉ tiêu cụ thể đâu...Sáng mai mà chưa có mọi người gọi điện hỏi thử ih...Lo quá...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên