Phỏng vấn vào vị trí Kiểm toán viên nội bộ của Viettinbank

Có ai nhận được mail mời phỏng vấn tiếp của Viettin không ạ? :-?
Đợt vừa rồi em có đăng ký thi GDV ở Viettin. Pass vòng 1 rồi đi phỏng vấn nhưng mà trượt. Tự dưng trưa nay lại được nhận đc mail mời đi phỏng vấn với vị trí Kiểm toán viên nội bộ. Bản thân em cũng không hiểu lắm về vị trí này vì e học về chứng khoán, chỉ đi học thêm chứng chỉ về Kế toán ngân hàng thôi. Mọi người có tài liệu vs kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với ạ :-s
Lại thêm 1 lần hy vọng nữa mà k biết sẽ thế nào 8-|

trong nam có bạn nào bị xác minh nhà vậy chưa, nói mình biết với nha! mà cũng ko biết giám hi vọng ko nữa, tại mình thi tuyển ở đồng nai mà nhà mình ở vũng tàu, ko biêt nghe vậy họ có thèm chọn để đi xác minh ko nữa, hix. ah, có bạn nào bị gọi điện đến những người tham chiếu để điều tra ko

bạn kim huệ ơi. bạn đc gọi bổ sung đợt t8 hay gọi báo đỗ kiểm toán đó. mình cũng chi nhánh hv. hic

a, Chị Kim huệ sinh năm 88 ạ. Em là thủy pv thứ 2, ngồi nói chuyện với chị ấy. Hôm đó chị pv tốt không ạ. hôm đó e xui qua sboocs phải LC,hic.Chị cho em xin fb em với chị nói chuyện ạ. Hi

http://m.facebook.com/?_rdr
Face của c đây nhé. Hoặc add yahoo mtvno1hp chị em mình buôn cho tiện. Hihi
C cũng bốc phải LC trả chậm đây? Tịt ngóm trả lời linh tinh lun. Hihi

Mọi người cho mình hỏi những ai được gọi điện thì họ hỏi gì vậy? Hôm kia mình cũng đc gọi nhưng chỉ bảo mình đọc cụ thể địa chỉ hộ khẩu thường trú của mình thôi, cũng chả biết là có đc xác minh j ko, hix, chả dám hy vọng nhiều những vẫn sốt ruột :(

Bạn trakyu ở khu vực nào vậy? mình thấy một số người đỗ vietin nói là đỗ thì vietin sẽ về tận địa phương xác nhận sơ yêu lý lịch. chắc bạn đỗ rồi.

Bạn trakyu ở khu vực nào vậy? mình thấy một số người đỗ vietin nói là đỗ thì vietin sẽ về tận địa phương xác nhận sơ yêu lý lịch. chắc bạn đỗ rồi.

bạn daicaothu01 ơi, họ xác minh nhà mình ở thui hả, có xác minh địa chỉ tạm trú gì không vậy

ôi chị ơi cái link chị cho em không ra kq. mà yahoo máy em lỗi ko cài đc. chị cho em email đăng nhập fb của c đc ko ạ. muốn nc với chị quá. em cũng bốc phải LC trả chậm. HUHU
http://m.facebook.com/?_rdr
Face của c đây nhé. Hoặc add yahoo mtvno1hp chị em mình buôn cho tiện. Hihi
C cũng bốc phải LC trả chậm đây? Tịt ngóm trả lời linh tinh lun. Hihi

ôi chị ơi cái link chị cho em không ra kq. mà yahoo máy em lỗi ko cài đc. chị cho em email đăng nhập fb của c đc ko ạ. muốn nc với chị quá. em cũng bốc phải LC trả chậm. HUHU
Mail đăng nhập là mtvno1hp ( có a còng yahoo chấm com nha, tại ub báo lỗi đó) nha e
Fb chị tên là Nguyễn Kim huệ lun đó
Hì hì
E cho c nick c add lun nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất