Phỏng vấn TPBank ngày 9/9/2015 tại Hội sở

Thế in nh CV nhỉ :)) đợt trước t pvấn là 5 ng pvấn, pvấn nhóm 5 ng mà chỉ bảo in 2 CV

thế b có đỗ k , b cũng pv vị trí NVKHCN ah b, ôi pv nhóm ah , t chẳng thích pv nhóm, họ có hỏi b gì nhiều về sản phẩm với hiểu biết gì về ngân hàng k bạn

Mình được hỏi
1. Giới thiệu bản thân
2. Em biết uống rượu bia không, có tham gia thể dục thể thao gì ko
3. Theo em thế nào là ng sôi nổi
4. Em hiểu công việc QHKH phải làm gì và chịu những áp lực gì
5. Hãy nói về 1 case e đã tham gia để tăng doanh số bán hàng
6. Theo em trong những ng pvấn ở đây ai sẽ đỗ =))
Ko hỏi nh về sp đâu, mình pv từ 8/9 nhưng chưa có kqua. Nhưng mình đỗ vị trí khác rồi nên ko để ý vị trí này nữa

ứng tuyển nhiều vị trí cùng 1 lúc được ah bạn, t ứng tuyển có 1 vị trí này mà thấy mãi mới gọi,,,,

Đâu có cấm đâu :)) t nộp GDV từ tháng 5 mà đến tháng 9 mới gọi :)) chờ thế chắc chết vì thất nghiệp mất

mình nộp thì 1 tuần sau gọi luôn. 4 ngày sau có mail cảm ơn là bạn đã tạch. huhu. nhưng mà mình thấy tp chuyên nghiệp và muốn gắn bó

mình nộp thì 1 tuần sau gọi luôn. 4 ngày sau có mail cảm ơn là bạn đã tạch. huhu. nhưng mà mình thấy tp chuyên nghiệp và muốn gắn bó
mình thì cảm nhận nó ko chuyên nghiệp lắm. chắc vì đăng tin tuyển dụng quá nhiều và liên tục. mình nộp GDV từ tháng 5 nhưng đến tháng 9 mới được gọi. có 1 đợt T6 nhưng ngta ko gọi mình vì hồ sơ cũ còn tồn quá nhiều nên gọi chỗ đó trước. còn lại cũng ok.

Mình thi QTRR, pvan xong thì bặt âm luôn chả thấy gì cả, mà không biết nộp lại vào các vị trí khác có được không nhỉ?

Mình thi QTRR, pvan xong thì bặt âm luôn chả thấy gì cả, mà không biết nộp lại vào các vị trí khác có được không nhỉ?
Nộp nh thoải mái nếu bạn có khả năng pv nh :)) mình nộp ltuc từ T5 đến T8 xong cuối tháng 8 gần như tuần nào cũng đi pv hoặc test 1 2 lần @.@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên