Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

Thế các bạn # đã phỏng vấn r thì ngta có hỏi gì nhiều về nghiệp vụ ko ? kiểu tín dụng ý ?
hay đơn thuần chỉ hỏi các câu hỏi bên lề, về bản thân và hiểu biết về NH ?
Mà ko phải pvan nhóm mà vẫn pvan cá nhân à các bạn?

có thể mỗi khuc vực sẽ khác nhau nhưng tphcm thì chỉ hỏi mấy câu đơn giản, bên lề nghiệp vụ thui àh chứ ko hỏi chuyên sâu đâu. lần này là pv hội đồng sẽ có 2-3 người pv mình 1 lúc, và cứ 2 thì sinh 1 lần nhu vậy ;d

bạn nào thì vị trí teller cho bọn tớ ít kinh nghiệm đi. các bạn cùng 1 vị trí thì phỏng vấn cùng nhau hả cả nhà

:( đợi tech dài cổ :(( bao h mới có lịch pv tiếp theo nhỉ :( qua vòng thi viết cũng loại tương đối đấy chứ :| ko hiểu tiêu chí của các anh chị tuyển dụng là gì nhỉ?

sao mọi người bảo có danh sách vòng tiếp mà mình tìm mỏi mắt trong web của Tech mà k thấy nhỉ? bạn nào có link cho mình với! thanks nhiều nhé!

tp ho chi minh sao chưa có kết quả nhỉ, nghe bảo ai đậu dc goi đt thoại trực tiếp mà

Ủa có vụ gọi điện trức tiếp à, TPHCM đông mà gọi điện sao cho hết, chắc gửi mail hay đăng danh sách chứ, cho nó công khai.

chắc nhân viên chính thức tech mới đt trực tiếp,còn thực tập sinh đông quá thông báo qua web,mail thui.Hix,mà có bạn nào đc gửi mail chưa vậy,mình chờ hoài mà ko thấy^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên